HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu ni database au direct kaka,...
Vp status inasomaje
Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.

Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.

Ahsanteni sana.
 
Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.

Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.

Ahsanteni sana.
Hongera sana mkuu

Kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
 
Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.

Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.

Ahsanteni sana.
Hongera sana mkuu, Mungu ni mwema sana. Ukawe mtumishi mwema.
 
Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.

Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.

Ahsanteni sana.
Hongera sana.... Ukichangia katika uzi huu mara kwa mara lazima ulambe asali...huu uzi umebarikiwa na muumba.
 
Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.

Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.

Ahsanteni sana.
Hongera sana afsa, nimefurahi sana kusikia hili. pia ww jamaa umemtangaza sana MUNGU kwenye huu uzi
 
Paper ya Leo
Kada : marketing ( tutorial assistance)

1. What is point of view between strategic plan and marketing activities
2. Purpose of marketing research in organization
3. Describe factors hinder marketing orientation culture on public sector
4. Describe seven types of promotion programm

## kama siku ukiwa unaenda kufanya izo interview za utumishi kada ya tutorial assistance kumbuka kubeba transcript ni muhimu sana usije kupoteza muda na pesa Yako Bure
 
Back
Top Bottom