HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nenda serikalini hata kama una umri mdogo
Labda kwa wenzetu maisha mazuri.... lakini mimi huwezi kunishauri niaache ajira ya maisha niende NGOs hata kama Mshahara ni mara 3 yake siwezi.... Maisha ya Mkataba ni Magumu mno mtu anaweza kulala akaamka akawaza kupunguza wafanyakazi tu afu NGos zinfirisika sana kwa sasa na nyingi zinakufa.....aangalie Mungu kampa aichezee nafasi baada ya miaka mitatu arudi kuulizia mambo ya status zinakuwaje Na huku share yake tayr Mungu kampa....Kumbuka Mungu hakuangalii wewe tu.. wewe amekupa atahamia kwa wengine nao kutoa ridhiki.... yako tayari koo usije ukarudi kulaumu sijui nini
 
Mkuu nimepelekwa halmashaur
Dah Yan ndio kwanza nimepokea mshahara wa kwanza huku NGO
Yani nitoke kwenye zaid ya 2 million kwa mwez nirudi mshahara wa laki 7 sijui ni 8 per month. Nipo dilemma borea psrs wangeniwah before sijapata hii last month
Acha mawazo ya kimasikini.
Unaachaje Salary ya Milioni 2 halafu unaenda kwenye Laki 8.

Job security ni uoga wa maisha.

Usiende kuchukua barua mkuu.
Piga job NGO ikiisha miaka 3 unaweza kuwa promoted hukohuko au ukiamua hata kurudi kuomba job utumishi baada ya kula hizo zaidi ya MILIONI 60 kwa miaka mitatu.
 
Back
Top Bottom