yello masai
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 3,922
- 4,181
Mimi 2012Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Mimi 2012Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Aisee ni one Legend after another tuendelee kujifukiza mkuuMimi 2012
Kujifukiza??Aisee ni one Legend after another tuendelee kujifukiza mkuu
Basi jiandae kulamba asali upo Karibuni..Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Watu kama hawa wanawatu wao wapuuzwe binafsi Nina Imani sana na sekrerariat waendelee tu mapungufu madogo madogo naiman yanarekebishwaKuna yule mwamba alikua anakomaa taasisi ziajiri zenyewe pia akawa anasema DATABASE ni ya best Loosers sijui kapotelea wapi
Kwakweli Wana upiga mwingi,, pdf la Leo limetole
wa na katibu![]()
Hongera sana mwambaHatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
Hata mimi nimeona tu placementhivi hawa TBS ni mm ndo cwaonagi au ni kwel wapo kimya. ?
Nimshangaa kuwaona kweny pdf.
Binafsi sijawahi waona TBS utumishi hii ndo first time naona watu wanapngiwa TBS tena kutoka databaseHata mimi nimeona tu placement
Kuna lipdf linaandaliwa huko mjiandae kutoa ushuhuda ramli sio chonganishiBinafsi sijawahi waona TBS utumishi hii ndo first time naona watu wanapngiwa TBS tena kutoka database
amiin uwe na mpunga usiwe masikini.IT owyeeee,Mungu akupe maisha marefu inshallah
Utatoka mkuuu mwakani sio mbali ......Wana niliwakuta halmashauri kitaa wamekaa miaka 10 wahuni Wana kwambia chaapa nikipata barua ajira naenda Nmb kukopaUalimu watoe tena,hata kama intavyuu itakuwepo...tupo wéngi sana kitaa,daah.
Hongera sana mkuu, kila la kheri katika utumishi wakoHatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
😄😄😄 kitenge tena. Daaaaah pdf zitaanza kutoka kwa mwezi mara 2 😥View attachment 2717953
Mwamba karudi kazini
Thank u champMimi nasubilia sana ushuhuda wa rafiki angu wa jf mfwende sawa dogo Natumaini Mungu atamkumbuka au ameshamkumbuka Kila pdf ikitoka namuwaza ndugu yangu
Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
Je unajuaje ni Kitenge? Yawezekana ni katibu mwingine. Ilitia mashaka baada ya picha yake kuondolewa kwenye tovuti!! Ngoja tusubiri picha ya katibu ili tujue kinachoendelea!! Kuna picha moja alionekana kwenye tovuti wakaandika "aliyekuwa katibu wa Sekretarieti.....". Hapo wengi wakaamini Kitenge amekandwa kimyakimya!!View attachment 2717953
Mwamba karudi kazini