Black Beast
Senior Member
- Aug 6, 2019
- 132
- 494
Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Hongereni sana Mkuu.Hatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
hivi hawa TBS ni mm ndo cwaonagi au ni kwel wapo kimya. ?Unalala ukiwa Jobless, unaamka unaogelea Asali TBS kutoka Database....
Unyama mwingi sana!
Duuuh mkuu 9 years bila kazi hapa wakongwe tunaelewa misoto uliopitia maana tulipita huko.Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Saiv hakuna kusubiri vimulimuli vizime,ni mwendo wa asali bandika bandua[emoji28][emoji28][emoji28]Unalala ukiwa Jobless, unaamka unaogelea Asali TBS kutoka Database....
Unyama mwingi sana!
Acha tu mzee lakini namshukuru mungu nimefanya sana private sector imenisogeza sana kimaisha na nilianza kujishughulisha mapema sana nilihama home kwenda kuhustle nikiwa form 6 so nimeshazoea.Duuuh mkuu 9 years bila kazi hapa wakongwe tunaelewa misoto uliopitia maana tulipita huko.
Muwe na subra IT ana List ndefu sana mchawi kuandaa barua na kusign [emoji2]Saiv hakuna kusubiri vimulimuli vizime,ni mwendo wa asali bandika bandua[emoji28][emoji28][emoji28]
Wakati humu wamo Hadi wa 2009Kuna Legendary mwingine wa 2014 hajapata kama mimi humu? Nimeshapiga Oral 2 na wameita tayari zote nasubiri database na received. 9 years in this game already.
Hongera sana Kiongozi ....Ukawe mtumishi mwema...Hatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
Hongera sanaHatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
Hao watu wanatumwa humu na Taasisi wakiona hakuna wakuwasupport wanatoka kama vibaka...Kuna yule mwamba alikua anakomaa taasisi ziajiri zenyewe pia akawa anasema DATABASE ni ya best Loosers sijui kapotelea wapi
Ni kweli kabisa, Nashukuru sanaaaa kwa pongezi kiongozi. Cha muhimu ni kuwa na Subra na kumuomba Mungu pia.Hongera sana Kiongozi ....Ukawe mtumishi mwema...
Mungu wa rehema na baraka tele mnatupa matumain na sisi ambao tunawait data base...Hakika mama(rais) anatupa matumain vijana wake
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Ni kutoka Database or directNi kweli kabisa, Nashukuru sanaaaa kwa pongezi kiongozi. Cha muhimu ni kuwa na Subra na kumuomba Mungu pia.
Blender huyo😂Kuna yule mwamba alikua anakomaa taasisi ziajiri zenyewe pia akawa anasema DATABASE ni ya best Loosers sijui kapotelea wapi
Hongera sana mkuu hakika imekuwa ni siku ya kipekee sana kwako kama uliyotaraji nakutakia kila la heri mastaHatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.
AnakiwashaIT mwamba sana ni pdf juu ya pdf...kuna pdf nyingine nendeni mkacheck
Mwambaa haswaa, apandishwe cheo..hana baya, akifa haozi.IT mwamba sana ni pdf juu ya pdf...kuna pdf nyingine nendeni mkacheck
Hongera kaka ila ni direct au database..?Hatimae na mm nimefikiwa . mamlaka ya viwanja vya ndege.
Status ni SELECTED FOR ORAL interview both App and Web.