HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
Hatimaye, Hongera sana madame
 
taasisi za umma kuanza kuwa huru kujiendesha rasmi mwisho wa mwezi huu ikiwemo kuajiri (kuanza na vyuo vikuu pamoja na taasisi za kibiashara) as long as wanameet expectations kama profit-Mchechu (msajili hazina)
Tujiandae kwakweli.
Aliyekuwa kikwazo kwa hili ni kiongozi mkuu wa PSRS ndugu KITENGE na wamemwondoa kimya kimya ili wapitishe watu wao fasta!! Imagine taasisi zote nono za nyuki wadogo ziajiri zenyewe, (na huko kuna watoto kibao wa wakubwa "wakijitolea/interns") mtu ambaye huna connections huwezi kabisa kutoboa!!.
 
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
Hongera sana Best.Mungu ni mwema.Karibu kwenye Utumishi na uwe mtumishi mwema
 
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
Hongera sana tunakupongeza tena kwa mara ya pili hii sasa ndo ya ukweli ukweli kabisa maana ile sikukuu ya wajinga april ulitupiga kamba na watu wakakupongeza humu🤣🤣🤣
 
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
Hongera Sana my friend uwe mtumishi mwaminifu.
 
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
We jamaa mdg wa wizy ongera
 
Hongera sana tunakupongeza tena kwa mara ya pili hii sasa ndo ya ukweli ukweli kabisa maana ile sikukuu ya wajinga april ulitupiga kamba na watu wakakupongeza humu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hujasahau na ww......sasa yametimia...fake it till you make it...asante kwa mara ya pili
 
Mkuu nimepelekwa halmashaur
Dah Yan ndio kwanza nimepokea mshahara wa kwanza huku NGO
Yani nitoke kwenye zaid ya 2 million kwa mwez nirudi mshahara wa laki 7 sijui ni 8 per month. Nipo dilemma borea psrs wangeniwah before sijapata hii last month
Hiyo NGO ukiingalia life span yake iko vipi kama uhakika wa kuwepo zaidi ya mika 10 mbele nakushauri komaa na NGO
 
Nimekua kimya kwa muda humu kwa kua nilikua nmeshakata tamaa,nilichoka.

But Mungu ni mwema ktk pdf za wiki iliyopita nami nimo. Nikasema nkitulia ntakuja kuleta mrejesho humu.

Mungu ni mwema sana,nashukuru nyote tuliokua pamoja kipindi chote cha heka heka.

Guys Mungu anaskia vilio vyetu,tusikate tamaa.
Asee hongera sana mdogo wetu nikwambia ipo siku utatoa ushuhuda humu na Mungu Ametenda.

Sasa tafuta mchumba uolewe utulie
 
Back
Top Bottom