Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Kwan kimuli muli kimezimaa?Ndiooooooooooooo.
cc. IT wa psrs.
IT ni mtu wetu. 👊💥💥👍
Kwan kimuli muli kimezimaa?Ndiooooooooooooo.
cc. IT wa psrs.
IT ni mtu wetu. 👊💥💥👍
Ndio usiku kitazima kingine😄😄😄Kwan kimuli muli kimezimaa?
Kimezima leo au jana?Ndio usiku kitazima kingine😄😄😄
Written ni MCHUJO TU.....ili kupunguza WATU, unapoingia ORAL ngoma inaanza UPYAAAAAAAA...Wapambanaji mmeamkaje? Kuna mtu amenambia Database pia inaangalia na max za written ni kweli hii kitu??
mmoja anapost tu status leo yupo Arusha kesho tanga mara Morogoro safari kama zote.
Hivi hawa wanaofanya jmosi, inahesabika kama muda wa ziada au. Nami nashuhudia nimeona kwenye page ya taasisi Fulani wanafanya mpaka jmosi
Kwa siku za hivi karibuni umekuwa Person of the Game, mikeka haichaniki kizembe[emoji3][emoji3]IT kimulimuli kimezima kimoja fanya ureplace kingine utulambishe asali[emoji1] tumalize week na mavibe ya safari to dom[emoji2][emoji2][emoji2].
IT NI MTU WETU. [emoji109][emoji109][emoji109]
Kama ni hivi Iko poaKuna sehemu wanalipa 60k ukiingia jumamosi from saa tatu hadi saa saba mchana.
Kwan barua ya uhamisho kwa Katibu Mkuu Utumishi huwa inachukua muda gan mpaka kuipata?Mkono mtupu haulambwi. Andika barua kwa katibu mkuu utumishi kupitia kwa mkurugenzi ambatanisha na copy ya Placement mpya usiweke kwenye file nenda moja kwa moja kwa HR wako tanguliza asali halafu MPE barua yako. Akisaini tu ibebe kimbia nayo Dodoma chap kwa katibu mkuu. Huku napo ukicheza inaweza kukaa miezi 6-8
Uncle wangu nimekuona hapo kalamba asali michezo ame hustle privateMzigo huo
Wameandika hapo siku Saba kuanzia siku ya tangazo ndo mana meuliza maana hawajasema siku Saba za kaziOfisi gani ya serikali inafanya kazi jumamosi .
Mtumishi mpya wa umma mbona unatuaibisha?
Kinachofanya muda uwe wa miezi 6-8 ni nini hapa?? Kwa katibu mkuu utumishi kama details zote anazo kwann kuwepo kuchukua muda mref hivi hadi kumkamilishia mtu uhamisho???Mkono mtupu haulambwi. Andika barua kwa katibu mkuu utumishi kupitia kwa mkurugenzi ambatanisha na copy ya Placement mpya usiweke kwenye file nenda moja kwa moja kwa HR wako tanguliza asali halafu MPE barua yako. Akisaini tu ibebe kimbia nayo Dodoma chap kwa katibu mkuu. Huku napo ukicheza inaweza kukaa miezi 6-8
Sababu ya msingi hakuna ila kila ukipiga simu utaambiwa iko kwenye mchakato au inashughulikiwa au inasubiri afisa Fulani aje kusaini ambapo huyo afisa kasafiri. Wakati mwingine foleni ya uhamisho ni kubwa hivyo mafile ni mengi hivyo First in first out.Kinachofanya muda uwe wa miezi 6-8 ni nini hapa?? Kwa katibu mkuu utumishi kama details zote anazo kwann kuwepo kuchukua muda mref hivi hadi kumkamilishia mtu uhamisho???
Lkn kwa hapa najiuliza nn maana ya kuwa na taarfa kwenye internet???Sababu ya msingi hakuna ila kila ukipiga simu utaambiwa iko kwenye mchakato au inashughulikiwa au inasubiri afisa Fulani aje kusaini ambapo huyo afisa kasafiri. Wakati mwingine foleni ya uhamisho ni kubwa hivyo mafile ni mengi hivyo First in first out.