Yasir bashir
Member
- Oct 22, 2019
- 12
- 60
Alhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Hongera sana kaka,ukawe mtumishi mwema.Alhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Selected for oral naona bado inabamba.Web na App zote selected for oral
Daaah wana humu wanazidi kulamba tu sisi tupo kama tulivo Ee Mungu wa Mbinguni tuangalieAlhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Hii mmefanya lini mkuu??Web na App zote selected for oral
Hongera sana ukawe mtumishi mwemaaAlhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Haijawahi kumtupa mtu njee....Selected for oral naona bado inabamba.
Mkuu ni direct au data baseWeb na App zote selected for oral
😂😂😂 watu banaNiliwahi kusema hivi nikaambiwa nina wenge nisubiri wengine waliosubiria sana wapate kwanza😁😁😁
Duce ni duce na wa mwezi wa sita ni wa mwezi wa sita. Kama wao hawana usemi ni wao. Mbona wa mwezi wa tano wametolewa na duce bado! So wa mwezi wa sita pia ni watu na wana hisia pia na kukwaishwa mda mrefu wa miezi miwili.DUCE waliofanya January 30, nao watasemaje mkuu?
Hongera sana maalimAlhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Hongera kaka Hakika wakti wa Mungu ni sahihi... vipi ulifanya nwez wa ngap hiiNadhani database
Hongera mkuu direct or database ??Alhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
nimiez mingapi tangu upige oral?Nadhani database
Hongera sana mwambaAlhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo
Tangu mwezi wa pilinimiez mingapi tangu upige oral?
jukwaa la kupeana faraja hilii
Hongera kiongozi ukawe mtumishi mwemaAlhamdulillah nami nimekula asali ya utumishi wa umma leo