HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Check number sio kigezo cha kutoajiriwa utumishi. Kinachofanyika ni kua. Mtumishi anapoandika cover letter yake lazima iwe endorsed na mwajiri wake wa sasa kuridhia kwamba, kama akipata, ataruhusiwa kuondoka.
Na mfano mtu kapata placement ya halmashauri,amesharipot tyr kazin,kapangiwa majukumu na mshahara kaanza kupata tayari,Mara ghafla multiple placement inatokea kapangiwa kwenye li taasisi zuri la asali wa nyuki wadogo (TANROAD),Sasa hapa atafanyaje?inawezekana kuacha halmashauri akaenda kwenye hiyo taasisi?
 
Na mfano mtu kapata placement ya halmashauri,amesharipot tyr kazin,kapangiwa majukumu na mshahara kaanza kupata tayari,Mara ghafla multiple placement inatokea kapangiwa kwenye li taasisi zuri la asali wa nyuki wadogo (TANROAD),Sasa hapa atafanyaje?inawezekana kuacha halmashauri akaenda kwenye hiyo taasisi?
Kuna utaratibu wa kuomba uhamisho kwenye utumishi wa umma. Huwezi kujipeleka huko kienyeji! Unaandika barua kwa katibu mkuu Utumishi, ukipitishia barua yako kwa mwajiri wako wa sasa. Hapa comments za mwajiri wako wa sasa ni za muhimu sana. Unaambatanisha barua yako ya placement mpya kuthibitisha kuwa nafasi tayari ipo na umeshaipata. Mwajiri wako mpya unampa nakala ili ajue kinachoendelea. Kama mwajiri wako wa sasa akisema hana kikwazo na anakuruhusu, bila shaka hiyo placement mpya utaipata. Lakini kama mwajiri wako wa sasa akisema anakuhitaji sana kwa sasa na asingependa uhame, uwezekano wa kuhama unakuwa ni mdogo (japo haufi kabisa). Nadhani uhamisho kutokana na double placement wanaweza kuruhusu kushughulikia, otherwise kwa kawaida uhamisho huwezi kuuomba kabla ya kuthibitishwa kazini.
 
Naomba kuuliza: Mwasisi wa uzi huu pendwa Lerman3x naona hajaonekana hapa siku nyingi sana. Je alishalamba asali tayari? Kama kuna mtu anajua taarifa zake atujuze tafadhali. Nampongeza kwa uzi wake huu ambao bado unachanja mbuga!
Ana miezi kadhaa kwenye Asali.

Anajimiminia tu, kaacha huu urithi wa jamvi ili wanaopenda kuurithi waurithi
 
Na mfano mtu kapata placement ya halmashauri,amesharipot tyr kazin,kapangiwa majukumu na mshahara kaanza kupata tayari,Mara ghafla multiple placement inatokea kapangiwa kwenye li taasisi zuri la asali wa nyuki wadogo (TANROAD),Sasa hapa atafanyaje?inawezekana kuacha halmashauri akaenda kwenye hiyo taasisi?


Kama umeshapata check number huwezi kuacha. Kuna utaratibu inabidi ufate. Ingawa, itakuwia ngumu kufanya taratibu za uhamisho kwa sababu hauna vigezo vya kuhama bado.
 
Kuna utaratibu wa kuomba uhamisho kwenye utumishi wa umma. Huwezi kujipeleka huko kienyeji! Unaandika barua kwa katibu mkuu Utumishi, ukipitishia barua yako kwa mwajiri wako wa sasa. Hapa comments za mwajiri wako wa sasa ni za muhimu sana. Unaambatanisha barua yako ya placement mpya kuthibitisha kuwa nafasi tayari ipo na umeshaipata. Mwajiri wako mpya unampa nakala ili ajue kinachoendelea. Kama mwajiri wako wa sasa akisema hana kikwazo na anakuruhusu, bila shaka hiyo placement mpya utaipata. Lakini kama mwajiri wako wa sasa akisema anakuhitaji sana kwa sasa na asingependa uhame, uwezekano wa kuhama unakuwa ni mdogo (japo haufi kabisa). Nadhani uhamisho kutokana na double placement wanaweza kuruhusu kushughulikia, otherwise kwa kawaida uhamisho huwezi kuuomba kabla ya kuthibitishwa kazini.
Duuuh mi nilijua Mambo ni rahic kumbe hatar
 
Back
Top Bottom