HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Borea utumishi japo kuwa wananikanda lakin bado nawaamini
Mwanangu sasa naona upo sawa, story za vijiweni... Ukichukua circle Yako ya waliolamba asali, ukichukua shuhuda za humu, majibu utayapata mwenyewe...

MAPUNGUFU YAO TUSEME...TUSIACHE....watu wanapata KAZI MUHIMBILI SIKU HIZI...wakongwe wananielewa..
 
(Airport operation officer)
1.steps za kufungua mlango wa ndege
2.Aviation negative impacts
3.Steps za kufanya research
4.Activities znazofanyka hunger ckumbk vzr kama cyo hangar ni apron
5.swl lengne nmelisahau ila nahs lilideal na mambo ya taxiway au runways... Umo umo tu
Kwani TAA washatoa majina??? bado
 
Tuache taasisi ziajiri zenyewe, utumishi wanachelewesha. Haya mmeachiwa TRA kikowapi? Unaenda mwezi wa 5 hakuna shortlisted. Watu walimjaza upepo mama ili wapitishe watu wao kinyemela baada ya kuona mkando wa Psrs hawauwezi.
Acha uwongo , TRA mwisho wa kutuma maombi ilikuwa ni 9/6 sasa kutoka hapo hadi leo tarehe 2/8 ndio miezi 5 imefika? Ukiangalia hata miezi 2 haijafika ushaannza kulalamika,, utumishi Ajira hizo hizo zilienda kwa zaidi ya Mwaka mzimaa so mama alikuwa sawa kuwaonya PSRS.

Na chakushangaza Mama alivyowachana ukweli wakatoa majina ya placement siku hiyo hiyo, ndo hapo nilishangaa kumbe majina yalikuwa tayari sasa Kwann walishindwa kuwaisha kuyatoa mpk Rais Aongee??
 
Ukweli lazima TUUSEME...wewe TPDC Ileee....UNAWEZA TOBOA pale? Tuweni WAKWELI....
Usinikumbushe TANROAD ya miaka ile 2014, nilienda Certify vyeti na ushamba wangu wakanipiga kila cheti buku 7 baada ya kuwashusha kutoka buku 10. Nikaenda posta nikatuma kwa EMS elfu 13500. Tangia hapo sijasikia hata interview sio written wala oral hadi leo. Nilipouliza watu wakasema wamechukua watu wanaojitolea palepale
 
Usinikumbushe TANROAD ya miaka ile 2014, nilienda Certify vyeti na ushamba wangu wakanipiga kila cheti buku 7 baada ya kuwashusha kutoka buku 10. Nikaenda posta nikatuma kwa EMS elfu 13500. Tangia hapo sijasikia hata interview sio written wala oral hadi leo. Nilipouliza watu wakasema wamechukua watu wanaojitolea palepale
Kuna kapdf huko
 
Back
Top Bottom