HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwa Reasearch yangu niliyoifanya nimegundua PSRS wanatumia Database kuajiri Incase ikatokea umebahatika kufika ORAL Mtangulize Mungu na ujibu vzuri maswali ukipata 50% umepass usivunjike moyo na idadi ya nafasi unayogombania kwa muda huo inaeza kuwa n nafasi 1 au 2 lakini mmeitwa watu 8,, ni mmoja wa watu nilionufaika na icho baada ya kufanya interview iliyokua ikihitaji watu 2 tukaitwa Oral watu 8 ..Tulikua na group letu la Whatsapp mpaka sasa watu wote 8 kwa awamu tatu tumeshpata Asali.

USHAURI WANGU KWENU AMBAO BADO MNAENDELEA KUISAKA ASALI
1. Apply Interview Zote zinazokuhusu regardless ya idadi ya watu wanaohitaji kwa mda huo isikukatishe tamaa focus kuingia database
2. Usikatishwe tamaa na mtu yeyote kuwa PSRS kuna connection au upendeleo juhudi zako binafsi zitakufanya upate asali, wako fair nime observe icho kitu
3. Fanya maandlzi vizuri consult watu waliokwisha fanya saili za kada yako husika upate past Paper maswali baadhi yanajirudia ili upate framework ya maswal na wap paku cement moore.

Nawatakia kila la kheri katika mapambano yakuisaka asali ,Natumai Mungu atawaona kila mtu kwa wakati wake kikubwa usikate tamaa ata iweje,,Tupo pamoja [emoji123][emoji123][emoji123]

All the Best Champs [emoji120]
Ni kweli usemalo. Ila kuna post nyingine adimu sana au zinapatikana taasisi moja tu. Hapo utakaa database hadi mtumishi afe au astaafu ndio nafasi ipatikane
 
IMG_8759.jpg

Job seeker
Utafutaji mgumu sana
 
Ni kweli usemalo. Ila kuna post nyingine adimu sana au zinapatikana taasisi moja tu. Hapo utakaa database hadi mtumishi afe au astaafu ndio nafasi ipatikane
ukishafanya post husika,,Endapo PSRS watahitaji mtu mwenye Qualification kama zako unakua wakwanza kuwa considered kabla ya wao kuitisha usaili watu wengine wagombanie..kwa maana nyingine unakua umejiekea akiba ya baadae mda wowote unalamba asali
 
Mwaka mmoja tu,Kuna watu walilamba asali toka data base wamekaa mwaka mmoja na nusu,kipindi kile data base Ina miezi 6,saiv hata miaka miwili wataita,mpk watu waishe data base kwa kozi husika,mfn hizi za LGAs na MDAs,saiv wanamiezi 6 bado wanaita freshers tu,siyo data base,na zoezi halijaisha bado
 
Kwa Reasearch yangu niliyoifanya nimegundua PSRS wanatumia Database kuajiri Incase ikatokea umebahatika kufika ORAL Mtangulize Mungu na ujibu vzuri maswali ukipata 50% umepass usivunjike moyo na idadi ya nafasi unayogombania kwa muda huo inaeza kuwa n nafasi 1 au 2 lakini mmeitwa watu 8,, ni mmoja wa watu nilionufaika na icho baada ya kufanya interview iliyokua ikihitaji watu 2 tukaitwa Oral watu 8 ..Tulikua na group letu la Whatsapp mpaka sasa watu wote 8 kwa awamu tatu tumeshpata Asali.

USHAURI WANGU KWENU AMBAO BADO MNAENDELEA KUISAKA ASALI
1. Apply Interview Zote zinazokuhusu regardless ya idadi ya watu wanaohitaji kwa mda huo isikukatishe tamaa focus kuingia database
2. Usikatishwe tamaa na mtu yeyote kuwa PSRS kuna connection au upendeleo juhudi zako binafsi zitakufanya upate asali, wako fair nime observe icho kitu
3. Fanya maandlzi vizuri consult watu waliokwisha fanya saili za kada yako husika upate past Paper maswali baadhi yanajirudia ili upate framework ya maswal na wap paku cement moore.

Nawatakia kila la kheri katika mapambano yakuisaka asali ,Natumai Mungu atawaona kila mtu kwa wakati wake kikubwa usikate tamaa ata iweje,,Tupo pamoja [emoji123][emoji123][emoji123]

All the Best Champs [emoji120]
Ni kama umemaliza mkuu,
 
Mwaka mmoja tu,Kuna watu walilamba asali toka data base wamekaa mwaka mmoja na nusu,kipindi kile data base Ina miezi 6,saiv hata miaka miwili wataita,mpk watu waishe data base kwa kozi husika,mfn hizi za LGAs na MDAs,saiv wanamiezi 6 bado wanaita freshers tu,siyo data base,na zoezi halijaisha bado
Yaani kiufupi tuna imani na PSRS
Kuna watu waliitwa mawakala humu wa psrs wakina Mwifwa na wenziwe, nadhani sasa hivi tunazungumza kauli moja.
 
Back
Top Bottom