zoga
JF-Expert Member
- Jul 6, 2016
- 780
- 1,532
wamemwaga ajira za mkataba ni nyingi jana wametoa wanasimamia wao..Ni swala la muda tu hawa jamaa kupelekwa PSRS! Mark my word.
Tuzidi kuomba Mungu ....
wamemwaga ajira za mkataba ni nyingi jana wametoa wanasimamia wao..Ni swala la muda tu hawa jamaa kupelekwa PSRS! Mark my word.
TRA wamekupeleka wapi kakAsali inaendelea kulambwa vzur tuuu
wali terminate kivipi mkuu, wakti nina received moja ya mchumi tanroad ?
Umetuongezea kifurushi cha nguvu na uvumilivu. Shukran sanaKwa Reasearch yangu niliyoifanya nimegundua PSRS wanatumia Database kuajiri Incase ikatokea umebahatika kufika ORAL Mtangulize Mungu na ujibu vzuri maswali ukipata 50% umepass usivunjike moyo na idadi ya nafasi unayogombania kwa muda huo inaeza kuwa n nafasi 1 au 2 lakini mmeitwa watu 8,, ni mmoja wa watu nilionufaika na icho baada ya kufanya interview iliyokua ikihitaji watu 2 tukaitwa Oral watu 8 ..Tulikua na group letu la Whatsapp mpaka sasa watu wote 8 kwa awamu tatu tumeshpata Asali.
USHAURI WANGU KWENU AMBAO BADO MNAENDELEA KUISAKA ASALI
1. Apply Interview Zote zinazokuhusu regardless ya idadi ya watu wanaohitaji kwa mda huo isikukatishe tamaa focus kuingia database
2. Usikatishwe tamaa na mtu yeyote kuwa PSRS kuna connection au upendeleo juhudi zako binafsi zitakufanya upate asali, wako fair nime observe icho kitu
3. Fanya maandlzi vizuri consult watu waliokwisha fanya saili za kada yako husika upate past Paper maswali baadhi yanajirudia ili upate framework ya maswal na wap paku cement moore.
Nawatakia kila la kheri katika mapambano yakuisaka asali ,Natumai Mungu atawaona kila mtu kwa wakati wake kikubwa usikate tamaa ata iweje,,Tupo pamoja [emoji123][emoji123][emoji123]
All the Best Champs [emoji120]
Mapambano mema Champ[emoji123]Umetuongezea kifurushi cha nguvu na uvumilivu. Shukran sana
Maneno ya faraja sana haya mkuu Ubarikiwe.Kwa Reasearch yangu niliyoifanya nimegundua PSRS wanatumia Database kuajiri Incase ikatokea umebahatika kufika ORAL Mtangulize Mungu na ujibu vzuri maswali ukipata 50% umepass usivunjike moyo na idadi ya nafasi unayogombania kwa muda huo inaeza kuwa n nafasi 1 au 2 lakini mmeitwa watu 8,, ni mmoja wa watu nilionufaika na icho baada ya kufanya interview iliyokua ikihitaji watu 2 tukaitwa Oral watu 8 ..Tulikua na group letu la Whatsapp mpaka sasa watu wote 8 kwa awamu tatu tumeshpata Asali.
USHAURI WANGU KWENU AMBAO BADO MNAENDELEA KUISAKA ASALI
1. Apply Interview Zote zinazokuhusu regardless ya idadi ya watu wanaohitaji kwa mda huo isikukatishe tamaa focus kuingia database
2. Usikatishwe tamaa na mtu yeyote kuwa PSRS kuna connection au upendeleo juhudi zako binafsi zitakufanya upate asali, wako fair nime observe icho kitu
3. Fanya maandlzi vizuri consult watu waliokwisha fanya saili za kada yako husika upate past Paper maswali baadhi yanajirudia ili upate framework ya maswal na wap paku cement moore.
Nawatakia kila la kheri katika mapambano yakuisaka asali ,Natumai Mungu atawaona kila mtu kwa wakati wake kikubwa usikate tamaa ata iweje,,Tupo pamoja [emoji123][emoji123][emoji123]
All the Best Champs [emoji120]
Nan walilamba asali nono wale wa direct au nyinyi wa database?Kwa Reasearch yangu niliyoifanya nimegundua PSRS wanatumia Database kuajiri Incase ikatokea umebahatika kufika ORAL Mtangulize Mungu na ujibu vzuri maswali ukipata 50% umepass usivunjike moyo na idadi ya nafasi unayogombania kwa muda huo inaeza kuwa n nafasi 1 au 2 lakini mmeitwa watu 8,, ni mmoja wa watu nilionufaika na icho baada ya kufanya interview iliyokua ikihitaji watu 2 tukaitwa Oral watu 8 ..Tulikua na group letu la Whatsapp mpaka sasa watu wote 8 kwa awamu tatu tumeshpata Asali.
USHAURI WANGU KWENU AMBAO BADO MNAENDELEA KUISAKA ASALI
1. Apply Interview Zote zinazokuhusu regardless ya idadi ya watu wanaohitaji kwa mda huo isikukatishe tamaa focus kuingia database
2. Usikatishwe tamaa na mtu yeyote kuwa PSRS kuna connection au upendeleo juhudi zako binafsi zitakufanya upate asali, wako fair nime observe icho kitu
3. Fanya maandlzi vizuri consult watu waliokwisha fanya saili za kada yako husika upate past Paper maswali baadhi yanajirudia ili upate framework ya maswal na wap paku cement moore.
Nawatakia kila la kheri katika mapambano yakuisaka asali ,Natumai Mungu atawaona kila mtu kwa wakati wake kikubwa usikate tamaa ata iweje,,Tupo pamoja [emoji123][emoji123][emoji123]
All the Best Champs [emoji120]
Wote tulilamba sehemu nzuriNan walilamba asali nono wale wa direct au nyinyi wa database?
Safi sana mungu awasaidie muwe watumishi wemaWote tulilamba sehemu nzuri
2 MNH
1 OCRI
5 MOI
Hongereni sana...mkawe Watumishi wemaWote tulilamba sehemu nzuri
2 MNH
1 OCRI
5 MOI
Status ilikuwaje kiongozi mpaka unapata ilo buyuWote tulilamba sehemu nzuri
2 MNH
1 OCRI
5 MOI
[emoji2]Ila status zinatia matumaini sanaStatus ilikuwaje kiongozi mpaka unapata ilo buyu
[emoji2]Ila status zinatia matumaini sana zinafanya mwili uwe na nguvu, zinatibu presha na kuimarisha mwili
Wote tulilamba sehemu nzuri
2 MNH
1 OCRI
5 MOI
Aise hii kitu inatupa matumaini sanaaaaa hata kama haujapata ila unajua siku yoyote unaibuka dibwini[emoji2]Ila status zinatia matumaini sana
selected for oral - WebMkuu status ilikuwa inasomaje
Mara paaaap tumelamba Asali. Ipo siku tu bado tunamatumaini.Aise hii kitu inatupa matumaini sanaaaaa hata kama haujapata ila unajua siku yoyote unaibuka dibwini
ulisubir miezi mingapi??? had placement ???selected for oral - Web
Selected for oral- App
nimefnya interview mwezi wa 9 mwaka janaulisubir miezi mingapi??? had placement ???