HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kabisa muhimu ni placement zitoke mapema kama hizi za watu wa mwezi wa 5 zilivyowahi

Sasa badala watu wasupport kuwahi kwa placement naonekana tena nina wenge,mara sijui kwa vile mimi ni fresher aisee watu wa hii nchi tuna kazi kweli kweli 😂😂😂🙌
Mkuu wala hata usishangae sana.

Watanzania sisi tuna kawaida ya kushindana kuteseka.

Naona wadau hapo wanaonyesha kwamba wewe hauna haki ya kudai Placements kwa haraka kwa sababu wewe "haujateseka sana" kama waliokutangulia kufanya interviews.

Unajiuliza hivi lengo la mtu kama huyu ni nini haswa ?
 
Ndugu zangu, naomba niwashukuru kwa michango yenu hapa jukwaani, kiukwel kupitia uzi huu ulinipa matumaini sana katika safari yangu ya kusaka ajira, safari ni hii ni ngumu lakin naombeni kwa ambao bado hamjafanikiwa msikate tamaa, MUNGU yupo tusichoke kumuomba. Mimi ni kati ya waliotokea katika mkeka wa leo.
Hongera sana, ukakumbuke kuwa mtumishi mwema na mwaminifu!. Usisahau kuwaombea pia ambao bado wanasubiri kulamba asali ili nao Mungu awajalie bkulamba asali kama alivyokujalia wewe! Hongera sana kwa kusubiri na kuvumilia na kuendelea kuwa na imani kuwa kuna siku yako itafika kama ilivyofika ya wengine!! Usisahau kumshukuru Mungu na wazazi/walezi walioku-support kwa namna moja au nyingine!
 
Mkuu wala hata usishangae sana.

Watanzania sisi tuna kawaida ya kushindana kuteseka.

Naona wadau hapo wanaonyesha kwamba wewe hauna haki ya kudai Placements kwa haraka kwa sababu wewe "haujateseka sana" kama waliokutangulia kufanya interviews.

Unajiuliza hivi lengo la mtu kama huyu ni nini haswa ?
Mbona unaandika pumba mzee, Yani kushauriwa asubirie wakati wake ukifika ndio kushindana kuteseka ?

Hata kama PSRS wanamapungufu yao mjifunze ku appreciate kile wanachokifanya haswa kwa mwezi wa saba.

All in all mimi pia ni miongoni mwa wanaosubiria hizo placements za mwezi wa6 rakini sina wenge najua mambo yanaenda kwa ratiba na sio kwa mihemko
 
Ndugu zangu, naomba niwashukuru kwa michango yenu hapa jukwaani, kiukwel kupitia uzi huu ulinipa matumaini sana katika safari yangu ya kusaka ajira, safari ni hii ni ngumu lakin naombeni kwa ambao bado hamjafanikiwa msikate tamaa, MUNGU yupo tusichoke kumuomba. Mimi ni kati ya waliotokea katika mkeka wa leo.
Hongera sanaa....Ukawe mtumishi mwema kiongozi
 
Psprs mbona mnarudia majina jamani? Mtu mlishapangia kituo cha kazi na Leo tena mnampangia kituo kingine hii imekaaje? Wakati kuna watu Bado wapo mtaani hawajui hatima yao

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
Kuna misteki wanafanya wanaotoka direct placement au Data base hawa save file lao kwenye system kama kumbukumbu...
 
Mzee hata miezi 2 bado unallamika waliosbri mwaka mzima au miez8 hukoo wasemaje mkuu...tuliza boli kua mpole
kabisa inabid awe mpole kuna wakongwe wana
Ndugu zangu, naomba niwashukuru kwa michango yenu hapa jukwaani, kiukwel kupitia uzi huu ulinipa matumaini sana katika safari yangu ya kusaka ajira, safari ni hii ni ngumu lakin naombeni kwa ambao bado hamjafanikiwa msikate tamaa, MUNGU yupo tusichoke kumuomba. Mimi ni kati ya waliotokea katika mkeka wa leo.
hongera sana jobless mstaafu ukawe mtumishi mwemaa
 
Mbona unaandika pumba mzee, Yani kushauriwa asubirie wakati wake ukifika ndio kushindana kuteseka ?

Hata kama PSRS wanamapungufu yao mjifunze ku appreciate kile wanachokifanya haswa kwa mwezi wa saba.

All in all mimi pia ni miongoni mwa wanaosubiria hizo placements za mwezi wa6 rakini sina wenge najua mambo yanaenda kwa ratiba na sio kwa mihemko
There you are. Mtetezi wa watesi. The same game as always.... BLAME THE VICTIM.

Haya mkuu hongera sana kwa kuandika "madini".
 
Humu watu wanamakAsiliko sana yote ni sababu ya ujobless kikubwa ni kuwa wapole na wenye busara huku tukiendelea kuomba Mungu. Wakati wa kila mmoja ukifika atapata tu it doesn't matter amesubiri for one week, a month or even a year.

TUWE NA AMANI WAKATI WA MUNGU NDIYO SAHIHI NA TUKUMBUKE KUWA KILA MTU ANA SAHANI YAKE🙌🙌
 
Humu watu wanamakAsiliko sana yote ni sababu ya ujobless kikubwa ni kuwa wapole na wenye busara huku tukiendelea kuomba Mungu. Wakati wa kila mmoja ukifika atapata tu it doesn't matter amesubiri for one week, a month or even a year.

TUWE NA AMANI WAKATI WA MUNGU NDIYO SAHIHI NA TUKUMBUKE KUWA KILA MTU ANA SAHANI YAKE🙌🙌
Apa sasa ndio umeongea point, acha muda uhukumu kila mtu na apate kwa wakati wake.
 
Guyz hi,alofanya written interview nafasi ya airport security officer na airport operation officer.plz wanatoaga maswali gani
 
Humu watu wanamakAsiliko sana yote ni sababu ya ujobless kikubwa ni kuwa wapole na wenye busara huku tukiendelea kuomba Mungu. Wakati wa kila mmoja ukifika atapata tu it doesn't matter amesubiri for one week, a month or even a year.

TUWE NA AMANI WAKATI WA MUNGU NDIYO SAHIHI NA TUKUMBUKE KUWA KILA MTU ANA SAHANI YAKE🙌🙌
God's Timing is perfect: He has perfect timing: never early, never late. God is never in a hurry, but he is always on time.
 
1690874666073.png

Nyomi ya waombaji wa ajira kupitia PSRS wakipokea maelekezo kabla ya kufanya written interview. Hapo ni mwanza, dodoma nyomi hivyo hivyo, kadhalika Dar, Mbeya na Zanzibar!! Ila Mungu alivyop mwema kila mtu atampatia riziki yake aliyompangia!!
 
Nipo na Mkandaji wenu hapa ananiweka sawa kwenye vitu kadhaa tunavyobishana humu

Status inamchango gani kwenye ajira [emoji777]
Upendeleo , rushwa [emoji777]
Kuchelewesha matokeo ni PSRS [emoji736]
Kuchelewesha placement ni PSRS [emoji777]
Database [emoji736]
 
Back
Top Bottom