HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wazee wa status msijipe sana presha mm ninazo kwenye web na app since mwaka jana mwanzoni na placement zilishafanyika kitambo na hata waliopata kupitia database walishapata na watu kazini zaidi ya miezi 6 now.
Status inamwambia not selected for oral interview na oral interview ulifanya., unaamini hayo ndo majibu umekosa kazi 😅😅😅 ebu tutulie mimi na selected zangu miaka 3 sikuambulia kitu.
 
Status inamwambia not selected for oral interview na oral interview ulifanya., unaamini hayo ndo majibu umekosa kazi [emoji28][emoji28][emoji28] ebu tutulie mimi na selected zangu miaka 3 sikuambulia kitu.

Mm pia ninazo since mwaka jana mwanzoni lakini hola watu wakae kwa utulivu tu nothing serious as people pretend to do.
 
Kuna hizo za MDAs na LDAs. Unakuta
1. Afisa hesabu - TPDC
2. Afisa hesabu - Halmashauri ya xxxx

Daaaaah hawa watu watafute baada ya miaka 2. Ni huzuni huyo namba 2.

Muhimu kuomba Mungu pia Upangwe taasisi bora.

Sio dhambi kumuomba hivyo Mungu.

unaweza kuwaomba psrs wakurudishe kanzidata alafu nafasi wampe mtu mwingine😄😄😄😄😄. Huku unawaambia sina shida miminitavumilia tuuu😄😄😄
Hii ni kweli kabisa, sema ndo Hauna namna
 
Sina uhakika wa status kubadilika kuwa kuna mahusiano na kupata placement au kutopata, ila pia kinachosemwa huenda kikawa kweli.

Ila swala ya kupata placement inategemea na fani uliyosoma imagine mtu umesoma telecommunication au petroleum ajira zake mbinde sana kutoka zaidi ya miaka miwili zinatoka mara moja.

So database ya mtu huyu ku expire na kutopata placement ni jambo la kawaida tu.
 
Mm bro wangu alipata kazi zile za TRA mwez wa 2.
Sasa nikamuuliza kuhusu status (webb & app) kama na mm labda naweza kujua maana nimefanya oral 1.
Akanielekeza yy ilivyokua
Moja baada ya written interview status zilisoma selected for oral interview both webb & app
Akaenda kufanya oral interview baada ya siku 2 toka afanye oral akaingia kwenye Webb ikawa inasomeka neno SHORTLISTED (lilikua black bila no za usahili) na app bado ilikua inasomeka selected for oral (kijani) baada ya wiki Moja kwenye Webb & app zote zikarudi selected for oral interview.
Yeye alikua anafatilia changes hizi zote na kweli majina yalivyotoka akapata.

Nimemuuliza je ikasoma not selected for oral ( akasema ukiona hivi baada ya kufanya oral ujue umefeli oral interview) hvy sio rahis kupata.
Pia walikua na wenzake kipindi hicho wanafatilia kazi za TRA ila cha ajabu ni kwamba Kuna ambao status zao zilipitia changes kama yeye na hawakupata kazi.

Alafu pia alisema kipindi kile mwezi wa 2 status za watu wengi zilibadilika kwenye app zikawa zinasomeka selected for practical interview badae zikarudi kawaida.
Toka niambiwe hvy bas nimeshindwa kuelewa status na hata kufatilia ni ngumu
Hii hapa chini ni Web status ya mtu aliyelamba asali tangu mwezi wa nne. Lakini status yake haijawahi kubadilika toka ilipokuwa "shortlisted" kabla ya usaili. Haya mambo ya status yasiwavuruge, msema kweli ni pdf ya placement!!
SHORTLISTED
Interview No:PSRS/23/4159/---.
> View Timetable
Employer: MDAs & LGAs
Job Post: AFISA UVUVI DARAJA LA II (FISHERIES OFFICER GRADE II)
2022-06-03View
 
Watu wamesota mtaani tangu 2011, tushauza juice za miwa sana, tushaendesha hadi boda, mwisho wa siku ni kukomaa na tunafanya vitu halali watoto waende chooni.

Kwa kada zetu nafasi huwa zinatoka kwa manati sana..vuta picha Unaweza kukaa miaka mingapi bila kuina nafasi ya afisa maendeleo.

Na hapo zikitoka tunachanganywa Kuanzia na wazee wa Sociology, kuna kozi sitakaa nimshauri mwanangu akasome, kozi zote za Maendeleo ya Jamii sishauri mtu.

Ngoja tusubiri placement za watu 800 tuone kama tutakuwepo.

Nakumbuka siku ya Oral hii ya juzi mwanangu alini wish all the best, kwakwel ilinitia hasira ya kutusua kinoma.

Inshallah Utumishi watutendee yaliyo mema kama wanavotenda.
Nakupongeza sana kwa kukomaa na kuendesha maisha ya familia!! wewe ni shujaa!!
 
Sina uhakika wa status kubadilika kuwa kuna mahusiano na kupata placement au kutopata, ila pia kinachosemwa huenda kikawa kweli.

Ila swala ya kupata placement inategemea na fani uliyosoma imagine mtu umesoma telecommunication au petroleum ajira zake mbinde sana kutoka zaidi ya miaka miwili zinatoka mara moja.

So database ya mtu huyu ku expire na kutopata placement ni jambo la kawaida tu.
Tunakalili status kumbe hakuna kitu
 
Back
Top Bottom