HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
HABARI ZENU WANA UZI HUU

Nitangulize wasifu kwanza
Education : degree Of Community Economic Development (CED )
Age: 25
Location : currently Mwanza.

Ndugu zanguni kama mjuavyi hali ni tete, nipo mwanza
Ama hakika kama kuna mtu yeyote ambae anaweza fanya kitu muhimu kupata shughuli ya kupata chochote kitu kupitia taaluma yangu ama vyovyote halali juu yangu. Nitamshukuru sana

MWANZA kwa sasa sina hali
Masaada kwenu
 
Ndugu zangu wale wa Selected for Oral kwenye web na Not selected for Oral kwenye App., nimejaribu kuongea na watu wa Utumishi wamenihakikishia kwamba baada ya kuwa shortlisted hakuna namna yeyote wanajishughulisha na Account yako tena. Hivyo hizo ni errors huwa zinajitokeza kwa baadhi ya watu na wamenitaka kutumia zaidi Web kwani ndio imepewa kipaumbele zaidi kwenye ufuatiliaji wao. Hivyo wenzangu na mimi wa Selected for in web na not Selected for in App tutulie, tuombe Mungu bahati ipatikane na nafasi zitokee.
Nawasilisha.
 
Ndugu zangu wale wa Selected for Oral kwenye web na Not selected for Oral kwenye App., nimejaribu kuongea na watu wa Utumishi wamenihakikishia kwamba baada ya kuwa shortlisted hakuna namna yeyote wanajishughulisha na Account yako tena. Hivyo hizo ni errors huwa zinajitokeza kwa baadhi ya watu na wamenitaka kutumia zaidi Web kwani ndio imepewa kipaumbele zaidi kwenye ufuatiliaji wao. Hivyo wenzangu na mimi wa Selected for in web na not Selected for in App tutulie, tuombe Mungu bahati ipatikane na nafasi zitokee.
Nawasilisha.
Ungewauliza kwa upole eti ile " selected for oral" kwenye web inajiweka yenyewe kwenye account kama wanahusika wenyewe kwenye shortlisted.....
Mbona wanakwepa majukumu yao ....
Mungu tusaidie..
 
Ndugu zangu wale wa Selected for Oral kwenye web na Not selected for Oral kwenye App., nimejaribu kuongea na watu wa Utumishi wamenihakikishia kwamba baada ya kuwa shortlisted hakuna namna yeyote wanajishughulisha na Account yako tena. Hivyo hizo ni errors huwa zinajitokeza kwa baadhi ya watu na wamenitaka kutumia zaidi Web kwani ndio imepewa kipaumbele zaidi kwenye ufuatiliaji wao. Hivyo wenzangu na mimi wa Selected for in web na not Selected for in App tutulie, tuombe Mungu bahati ipatikane na nafasi zitokee.
Nawasilisha.
Hahahaha pole mkuu kwa presha za umu, Mimi pia nilijibiwa ivo ila Sasa umu ndani nilivyo shambuliwa utasikia

Mama jeni bye bye

Kuna watu wabishi Sana.
 
Ungewauliza kwa upole eti ile " selected for oral" kwenye web inajiweka yenyewe kwenye account.....
Mbona wanakwepa majukumu yao

Ungewauliza kwa upole eti ile " selected for oral" kwenye web inajiweka yenyewe kwenye account.....
Mbona wanakwepa majukumu yao ....
Mungu tusaidie..

Ungewauliza kwa upole eti ile " selected for oral" kwenye web inajiweka yenyewe kwenye account.....
Mbona wanakwepa majukumu yao ....
Mungu tusaidie..
Mkuu labda hujaelewa. Baada ya kuitwa kwenye oral means "selected for oral" hapo ndo mwisho wa ku access kwenye account yako., Ukienda kwenye oral au usiende hawarudi tena kwa account yako.
 
Mkuu labda hujaelewa. Baada ya kuitwa kwenye oral means "selected for oral" hapo ndo mwisho wa ku access kwenye account yako., Ukienda kwenye oral au usiende hawarudi tena kwa account yako.
Oky....Mkuu
 
Hahahaha pole mkuu kwa presha za umu, Mimi pia nilijibiwa ivo ila Sasa umu ndani nilivyo shambuliwa utasikia

Mama jeni bye bye

Kuna watu wabishi Sana.
Imenibidi niwapigie na wamenielewesha vzuri sana, wanachofanya ukiomba kazi wataangalia qualifications na requirements, watakupa status ya "Shortlisted" then utapiga written watakupa "Selected for oral interview au not selected for oral interview" Mpaka hapo hawana chochote tena cha kufanya na account yako uwe umeenda au hujaenda. Jirani yangu hata hiyo oral hakwenda lakini status bado ni Selected kote App na Web.
 
Nadhani wadau wa status wataelewa ila Ni wagumu hao

Mungu atusaidie tupate placement mtaani kugumu Sana.
Imenibidi niwapigie na wamenielewesha vzuri sana, wanachofanya ukiomba kazi wataangalia qualifications na requirements, watakupa status ya "Shortlisted" then utapiga written watakupa "Selected for oral interview au not selected for oral interview" Mpaka hapo hawana chochote tena cha kufanya na account yako uwe umeenda au hujaenda. Jirani yangu hata hiyo oral hakwenda lakini status bado ni Selected kote App na Web.
 
Imenibidi niwapigie na wamenielewesha vzuri sana, wanachofanya ukiomba kazi wataangalia qualifications na requirements, watakupa status ya "Shortlisted" then utapiga written watakupa "Selected for oral interview au not selected for oral interview" Mpaka hapo hawana chochote tena cha kufanya na account yako uwe umeenda au hujaenda. Jirani yangu hata hiyo oral hakwenda lakini status bado ni Selected kote App na Web.
Hii post iko wazi sana tunashukuru mtaalamu kwa jitihada zako za ufuatiliaji.
 
HABARI ZENU WANA UZI HUU

Nitangulize wasifu kwanza
Education : degree Of Community Economic Development (CED )
Age: 25
Location : currently Mwanza.

Ndugu zanguni kama mjuavyi hali ni tete, nipo mwanza
Ama hakika kama kuna mtu yeyote ambae anaweza fanya kitu muhimu kupata shughuli ya kupata chochote kitu kupitia taaluma yangu ama vyovyote halali juu yangu. Nitamshukuru sana

MWANZA kwa sasa sina hali
Masaada kwenu
Upo tayari kufanya kazi sehemu "MBOVU"?
 
Imenibidi niwapigie na wamenielewesha vzuri sana, wanachofanya ukiomba kazi wataangalia qualifications na requirements, watakupa status ya "Shortlisted" then utapiga written watakupa "Selected for oral interview au not selected for oral interview" Mpaka hapo hawana chochote tena cha kufanya na account yako uwe umeenda au hujaenda. Jirani yangu hata hiyo oral hakwenda lakini status bado ni Selected kote App na Web.
Hujajiuliza kwanini system ya app icheze kwako na sio kwa wengine?

Anyway humu hakuna mwenye NOT SELECTED aliyewahi kulamba asali
 
Imenibidi niwapigie na wamenielewesha vzuri sana, wanachofanya ukiomba kazi wataangalia qualifications na requirements, watakupa status ya "Shortlisted" then utapiga written watakupa "Selected for oral interview au not selected for oral interview" Mpaka hapo hawana chochote tena cha kufanya na account yako uwe umeenda au hujaenda. Jirani yangu hata hiyo oral hakwenda lakini status bado ni Selected kote App na Web.
Mm bro wangu alipata kazi zile za TRA mwez wa 2.
Sasa nikamuuliza kuhusu status (webb & app) kama na mm labda naweza kujua maana nimefanya oral 1.
Akanielekeza yy ilivyokua
Moja baada ya written interview status zilisoma selected for oral interview both webb & app
Akaenda kufanya oral interview baada ya siku 2 toka afanye oral akaingia kwenye Webb ikawa inasomeka neno SHORTLISTED (lilikua black bila no za usahili) na app bado ilikua inasomeka selected for oral (kijani) baada ya wiki Moja kwenye Webb & app zote zikarudi selected for oral interview.
Yeye alikua anafatilia changes hizi zote na kweli majina yalivyotoka akapata.

Nimemuuliza je ikasoma not selected for oral ( akasema ukiona hivi baada ya kufanya oral ujue umefeli oral interview) hvy sio rahis kupata.
Pia walikua na wenzake kipindi hicho wanafatilia kazi za TRA ila cha ajabu ni kwamba Kuna ambao status zao zilipitia changes kama yeye na hawakupata kazi.

Alafu pia alisema kipindi kile mwezi wa 2 status za watu wengi zilibadilika kwenye app zikawa zinasomeka selected for practical interview badae zikarudi kawaida.
Toka niambiwe hvy bas nimeshindwa kuelewa status na hata kufatilia ni ngumu
 
Back
Top Bottom