HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hongereni wote mliolamba Asali. Mkawe watumishi wema.

Nimefurahi kuona watu wengi ninaowajua kwenye mkeka huu.

My colleagues wa Advance, Chuo wameingia kundini.

Huyu wa Advance kasota sana, kaanza kupiga Oral muda sana hata kabla mimi sijaanza kuapply ila hakukata tamaa, leo hii kalamba Asali.

Hakikisha unapambana hadi kieleweke, shida huwa zipo lakini hazidumu.
 
Back
Top Bottom