WAKANDAJI WAPYA wafikishe KERO ZETU MEZA KUU.Hongereni wote mlioramba asali, mkawe watumishi wema.
Lakani wakandaji wapya mliopata shavu PSRS mkawe chachu kwenye vikao vyenu kuhusu agenda ya uzi huu msitusahau na msiwasahau wataokuja baadae.
WAKANDAJI WAPYA wafikishe KERO ZETU MEZA KUU.Hongereni wote mlioramba asali, mkawe watumishi wema.
Lakani wakandaji wapya mliopata shavu PSRS mkawe chachu kwenye vikao vyenu kuhusu agenda ya uzi huu msitusahau na msiwasahau wataokuja baadae.
Hongera sana ukawe mtumishi mwemaNamimi leo nimeangukiwa hatimaye the pursuit of happiness at last.
hongera sana kwa iyo hatuaMimi pia leo nimepata kuchomoka kwenye pdf la utumishi Mungu amekuwa mwema sana baada ya miaka 7 ya kuhangaika na vibarua vya hapa na pale. Tusife moyo kwa ambao bado hatujapata tuendelee kusubiri kwa imani
Hongera sana ukawe mtumishi mwemaMimi pia leo nimepata kuchomoka kwenye pdf la utumishi Mungu amekuwa mwema sana baada ya miaka 7 ya kuhangaika na vibarua vya hapa na pale. Tusife moyo kwa ambao bado hatujapata tuendelee kusubiri kwa imani
Hongera sana ndugu,nami siku moja nitatoa ushuhuda wa kupata placement hapa jukwaan,niwapongeze wote mlolamba asali n ambao bado tuzid kumwomba Mungu tulambe asali nasi tuje kupewq hongera hapaMimi pia leo nimepata kuchomoka kwenye pdf la utumishi Mungu amekuwa mwema sana baada ya miaka 7 ya kuhangaika na vibarua vya hapa na pale. Tusife moyo kwa ambao bado hatujapata tuendelee kusubiri kwa imani
AsanteHongera sana ndugu,nami siku moja nitatoa ushuhuda wa kupata placement hapa jukwaan,niwapongeze wote mlolamba asali n ambao bado tuzid kumwomba Mungu tulambe asali nasi tuje kupewq hongera hapa
mwanangu tupe za jikoniHongera sana ukawe mtumishi mwema
Mimi pia leo nimepata kuchomoka kwenye pdf la utumishi Mungu amekuwa mwema sana baada ya miaka 7 ya kuhangaika na vibarua vya hapa na pale. Tusife moyo kwa ambao bado hatujapata tuendelee kusubiri kwa imani
inategemeana nq taasisi husikaHizi saili mnazoitwa fani 5 au zaidi kwenye kada moja mfano " Compliance Officer"
Maswali yake yanabase wapi hasa?i
Blessed!inategemeana nq taasisi husika
mfano wcf ,maswali yote yalibase kwenye wcf act na documents mbali mbali zao.
na tulikua takriban programme 10+ tunapigania nafasi
Subira yavuta kheri, Wakati wa Mungu ni sahihi tuendelee kupambana, naona vijana wanalamba asali safi sana wengine tuvute subira huku tukipambania ndoto zetu Mungu ni mwema utumishi wa umma ni wetu sote.mwanangu tupe za jikoni
njaa inatuua uraiani
Sio kugeuza uzi nikwamba tunakwama mambo yetu, data base haitumiki tunasahaulika kwasababu YESU tumemsahau turudi kwenye mstali kwa kumjua YESU KRISTO na nguvu zake hayo mengine yote tutapewa kama ziada...Mzee vipi mbona unageuza uzi kanisa
Hamna kujisahau tutambue YESU ANARUDI upesi sana , basi kesheni maana hamjui siku, wala saa Mwana wa Mungu atakapo kuja kwa utukufu na nguvu.itakuwa kajisahau
Nakama hatuta tambua hilo tutaendelea kuishi kwa matumaini kama digidigi tukiamni one day yes ila tupo hatarini sana kama hatujui nguvu na uwezo wa huyu YESU....Mzee vipi mbona unageuza uzi kanisa
Sio hivo ndugu tupo imani tofauti ndo maana ukawapewa alert.Hamna kujisahau tutambue YESU ANARUDI upesi sana , basi kesheni maana hamjui siku, wala saa Mwana wa Mungu atakapo kuja kwa utukufu na nguvu.
Viwango vya posho ni vile vile ila mtazidiana kwa kuzipata hizo posho.Hongereni sana mliopata asali. Ila nina swali kidogo mtumishi wa wizarani na halmashauri posho zinafanana??