Alafu kila msailiwa ana namba watoe tu pdf la matokeo msailiwa ajue amefaulu au amefeli..sio wao wanavyofanya saizi wanaupload tu pdf la kuitwa kazini sasa hapo kuna uwazi gani...MATOKEO YA ORAL NI HAKI YETU
#MATOKEOYAORALNIHAKIYETU
Alafu kila msailiwa ana namba watoe tu pdf la matokeo msailiwa ajue amefaulu au amefeli..sio wao wanavyofanya saizi wanaupload tu pdf la kuitwa kazini sasa hapo kuna uwazi gani...MATOKEO YA ORAL NI HAKI YETU
mkuu nipo kampuni uchwara angalau ku survive ,supervisor wangu ni mnoko kinoma noma so huwa narudi job nikohoi sana,ila comments za wana humu lazima nisome . soon tutalamba asali ni suala la muda tu ,tuzidishe dua na kuongeza receivedMkuu umeadimika sana umu..
Mie nina 100%Mzee 72% umeweka vyeti vingapi.. au chekechea na darasa la 7[emoji16] sidhani kama mtu unaweza kuweka vyeti Hadi diploma au degree ukapaa hiyo percent.. kwanza nasikia waita kuanzia 75%
Mamaee nchi ngumu hii 😃😃😃😃😃 ,halafu kazi kama mhandisi wa umeme hiyo post moja waliotoa ,si tumepiga interview Kwa Kada hiyo hiyo tena MDA and LGA mwezi wa sita na placement hata moja hawajatoa yet naona nafasi ya kazi ya mhandisi umeme , upuuzi gani huu hawa utumishi wanafanya ?Nilikua nishaandika na barua kabisa naingia ajira portal nakuta hmn kitu 😂
Hahaaaa ,Yakunle upo jamaa ? ,mishe zinaendaje ? , umepotea sana humu, Nikikumbuka huwa nacheka sana , kweli asali inaondoa hasira , wewe na yule jamaa mwingine anatumia ID ya Kyagata mlikuwa ngumi mkononi humu ,😄😄😄😄😄😄😄 ,mtu akikuzingua kidogo panachimbika humu 😄😄😄😄😄😄 , lazima mtoane damu 😄😄😄😄😄 ,utumishi hoyeeee.Ila mkuu asikwambie mtu, ukishaingia kwenye mrija wa asali hakuna mada zinabamba kama scale za mishahara,,, sijui kwa nn..
Me nikikuta tu majadiliano ya mishahara akili yote inastick Hapohapo😂
Ndio ushangae wengine tukisema tunaonekana waongo hata kazi za Tira mawakili sijui na insurance wamefanya interview juzi juzi tu.Mamaee nchi ngumu hii 😃😃😃😃😃 ,halafu kazi kama mhandisi wa umeme hiyo post moja waliotoa ,si tumepiga interview Kwa Kada hiyo hiyo tena MDA and LGA mwezi wa sita na placement hata moja hawajatoa yet naona nafasi ya kazi ya mhandisi umeme , upuuzi gani huu hawa utumishi wanafanya ?
Kuna taratibu mzee si kila kitu cha kulaumuMamaee nchi ngumu hii [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] ,halafu kazi kama mhandisi wa umeme hiyo post moja waliotoa ,si tumepiga interview Kwa Kada hiyo hiyo tena MDA and LGA mwezi wa sita na placement hata moja hawajatoa yet naona nafasi ya kazi ya mhandisi umeme , upuuzi gani huu hawa utumishi wanafanya ?
Leo kada yangu,wametoa,lkn mapambano yanaendeleaPdf ya leo mwanangu wa karibu kalamba asali tume moja sensitive kama mchumi, Jah amsimamie
the same 2meLeo kada yangu,wametoa,lkn mapambano yanaendelea
Naona wameresume,,,utoe asilimia za ijumaa![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]the same 2me
Nashukuru Mungu kwa siku ya leo, Nimekua mmoja wa watu waliolamba asali - MOI ,Nilifanya interview mwaka jana mwezi wa tisa placement zetu zilishatoka ,, Nimepata kupitia Database ,,Hivyo ndugu zanguni tusikate tamaa tuendelee kufanya saili Mungu atatuona [emoji120]