HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wanatesa watu tu na database haitumiki ipasavyo Bora ifutwe.
Hapa utashangaa wanatoa kipdf cha kuzugia ili kuwapotezea watu mda.

Na wewe ni wakala wa psrs tushakujua unakuja huku kuhamisha mada na kuwatetea kwendraaaa
Tutegemee Labda Database Miezi hii ya Mwanzo wa Mwaka inaeza ikatema sana maana Taasisi nying zitaajiri.
 
Sasa hivi ni kujitahidi tu kuacha kuwafikiria sana watatoa placement siku watakayoamua wenyewe

Ni rahisi ila hzi side hustling za vijana zinakatisha tamaa sana unakuta investmest ya muda kubwa sana then output ni ndogo. Hapo Vijana lazima tukumbuke miaka tuliyochoma shule na bado giza totorooo
 
Ni rahisi ila hzi side hustling za vijana zinakatisha tamaa sana unakuta investmest ya muda kubwa sana then output ni ndogo. Hapo Vijana lazima tukumbuke miaka tuliyochoma shule na bado giza totorooo
Hawajui tu,,mimi hata kusema nikafanye interview nyingine naona ni mtihani mwisho unajikuta umefanya interview nyingi zisizokuwa na majibu na umetumia gharama kwenda , wangekuwa wanatusaidia kutupa majibu mapema ili hata ukienda kufanya interview nyingine unajua iliyopita ulishapata majibu
 
Hawajui tu,,mimi hata kusema nikafanye interview nyingine naona ni mtihani mwisho unajikuta umefanya interview nyingi zisizokuwa na majibu na umetumia gharama kwenda , wangekuwa wanatusaidia kutupa majibu mapema ili hata ukienda kufanya interview nyingine unajua iliyopita ulishapata majibu

Ndio maana mm interviews zikiwa mbali sana na pesa yangu ya kuunga unga naona afadhali niendelee na mishe mishe zangu tu mambo ya kuchoma nauli then unarudi stress kibao za kukosa michongo ya pesa plus psrs nani anataka..
 
Ndio maana mm interviews zikiwa mbali sana na pesa yangu ya kuunga unga naona afadhali niendelee na mishe mishe zangu tu mambo ya kuchoma nauli then unarudi stress kibao za kukosa michongo ya pesa plus maana mm interviews zikiwa mbali sana na pesa yangu ya kuunga unga naona afadhali niendelee na mishe mishe zangu tu mambo ya kuchoma nauli then unarudi stress kibao za kukosa michongo ya pesa plus psrs nani anataka..

Ndio maana mm interviews zikiwa mbali sana na pesa yangu ya kuunga unga naona afadhali niendelee na mishe mishe zangu tu mambo ya kuchoma nauli then unarudi stress kibao za kukosa michongo ya pesa plus psrs nani anataka..
Lakini acha tuendelee kuwasikilizia watatoa tu placement kuna siku.
 
Tunaumia ila tutafanyaje sasa hatuna cha kuwafanya inabidi tutulie tu ila maumivu yetu wasaka ajira sio poa tuendelee kumsubiri atakaetuvusha hapa 🙏
 
Poleni Kwa Usaili wale Community dvt,Naimani mlipata muda mwingi wa kujiandaa.Mungu awaongoze mpite kwenda Hatau ya pili na mwishoe mpangiwe vituo vya Kazi...
 
Back
Top Bottom