HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Au watoe sababu kwanini hawatoi matokeo kwa hatua hii ya oral, wanahofia kitu gani kwani?
Tena itasaidia KUPUNGUZA mlundikano wa watu kuomba, unakuta mtu ameomba nafasi Ile Ile ambayo aliingia oral, tangazo jingine linatoka katika nafasi Ile Ile anaomba tena, hajakaa sawa anaomba nyingine...huu si UNGWANA...
 
Nadhani huu uzi ujikite kuhusu kwanini matokeo ya usaili wa oral hayawekwi wazi bila shaka tutapata majibu pia kwanini wanachelewa kutoa placements
SHIDA ipo kwenye MATOKEO, unajua mtu ukiwa una HELA njaa haiumi sana, Mtu akijua kafaulu hata ukimwambia kazi ataanza JANUARY atakua na amani na kuendelea na MISHE ZAKE.
 
Tena itasaidia KUPUNGUZA mlundikano wa watu kuomba, unakuta mtu ameomba nafasi Ile Ile ambayo aliingia oral, tangazo jingine linatoka katika nafasi Ile Ile anaomba tena, hajakaa sawa anaomba nyingine...huu si UNGWANA...
Huu ni uonevu tu kwanini watoe nafasi hizo hizo ambazo watu wamefika oral mara nyingi tu, na kama walifeli oral hayo matokeo kwanini hawaweki wazi?
 
Back
Top Bottom