Stelingi
JF-Expert Member
- Dec 23, 2022
- 703
- 1,928
kwa nini unaona kuna shida mkuu?Tangazo la Muhas tarehe 20/6 wameondoa wameacha Hilo la 6/6
Kuna shida hapo
kwa nini unaona kuna shida mkuu?Tangazo la Muhas tarehe 20/6 wameondoa wameacha Hilo la 6/6
Kuna shida hapo
ACHA mbwembwe hakuna pdf badoFINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Kila la heri kiongozi, nafasi mianane sio za kuzikosa aisee, muombe sana Mungu akusaidie nawe uwepo katika hiyo nambaFINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Kazi kwako sasa,kujipanga vzuri ña usaili,,FINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Uploaded not downloaded.Mimi ninahisi kama leo kuna pdf coz kwenye categories zote pdf zimekuwa downloaded isipokuwa upande wa placement tu.
Hongera sana na Kila la heri Mkuu.FINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Umenishtua hiyo ni kuwa selected for written,nilijua placement mkuu soma soma psrs sio mchezo.FINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Jiandae ipasavyo lakni kumbuka kumuomba mungu kwamaana paper za psrs sio za kitoto nduguHongera sana na Kila la heri Mkuu.
Jiandae ipasavyo lakn ukumbuke kumuomba mungu kwamaana paper za psrs sio za kitoto nduguFINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
SorryHongera sana na Kila la heri Mkuu.
Humu kuna VICHWA adimu, so umeokoa nauli+kula+kulala kama ungeenda DODOMA kushinikiza JINA lako liongezwe...na unakumbuka nilikuambia kama jamaa kapokea simu na amekuuliza Majina yako basi ondoa SHAKA na WEWE umo.FINALLY....NAMI NIMO DAAAAH ASANTE MUNGU.....ASANTENI SANA WANAJAMIIFORUM....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Kweli. Au watwambie sababu ya kutotoa hayo matokeo.Wakati TUNAENDELEA na MAOMBI ya PDF ya ASALI,napendekeza kila ijumaa iwe SIKU MAALUM ya KUWAKUMBUSHA PSRS, wakati wa KUTOA MATOKEO ya ORAL ni SASA..kwanini tunafichwa?.....KUYAJUA NI HAKI YETU.
#MATOKEOYAORALNIHAKIYETU
😂😂😂😂 ana maanisha ameliona jina lake kwenye majina ya nyongeza kwa waliotwa kwenye usaili na sio placementACHA mbwembwe hakuna pdf bado
Kabisa MASTA.Kweli. Au watwambie sababu ya kutotoa hayo matokeo.
hhhhhhhhhhhhhh asije akawa kajitafutia hasara kwa gharama 😄😄😄(jokes)Umenishtua hiyo ni kuwa selected for written,nilijua placement mkuu soma soma psrs sio mchezo.