HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tunasubiri shuhuda za kuramba asali na kuainisha kama ni direct au data base ili kuendelea kutiana moyo. Kumbukeni kwenda kuwa watumishi wema!! Kamwe msiwasahau wenzenu wanaoendelea kusubiri nao kuramba asali!!
Mkuu mbingunikwetu nani kashika simu yako leo ?

Mbona umeposti tangazo la zamani au ndio umeamua kutufanyia MASAPRAIZI (Unatesti mioyo yetu)
 
Una ushahidi na ulichokiandika hapo kuwa Halmashauri kuna njaa kuliko jobless, hebu sometimes tuwe serious na tunachoandika, fanya tafiti kabla huja andika au kusema jambo, kama kungekuwa na njaa hiyo unayoisema si pansingekuwa na watumishi huko?
Mmesoma vizuri alichoandika Khantwe..?!
 
Una ushahidi na ulichokiandika hapo kuwa Halmashauri kuna njaa kuliko jobless, hebu sometimes tuwe serious na tunachoandika, fanya tafiti kabla huja andika au kusema jambo, kama kungekuwa na njaa hiyo unayoisema si pansingekuwa na watumishi huko?
Mwehu mwingine huyu hapa
 
1688633318408.png

Naoona wameondoa matangazo ya zamani, sasa mwezi huu tujiandae na mvua hapo itakuwa ni bandika bandua....
 
Back
Top Bottom