HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Utumishi Wanapotoa pdf ya kuita afisa maendeleo II kwenye written interview basi wakumbuke pia kutoa majina ya afisa maendeleo II walioingia kwenye kazi data interview ya mwaka jana wasijisahau kabisa.
Kwa idadi ile ya post mnastahiki kuitwa peke yenu kwenye saili
 
Chuo kikuu cha Dodoma kimetangaza nafasi mbalimbali za wakufunzi kwa wenye vigezo mnaweza kuomba, kwa upande wa Tutorial Assistant (wenye degree) probably hizi ndo nafasi za mwisho kutangazwa maana hawataajiri tena Tutorials (probably)..kwa anayehitaji msaada wa hizi post za ukufunzi chuo kikuu anakaribishwa inbox..all the best guys.
Mkuu, hawataajiri tena T.A kwa UDOM au kwa vyuo vyote nchini?
 
Wakuu naomba kuuliza kama unaenda kwenye written interview utumishi na huna kitambulisho cha nida wala cha mpiga kura unatakiwa uwe na nini passport wanakubali?
 
Asante sana kwa document hii muhimu. Ila kuna sekta sijaziona humo kama zile za wahadhiri ambao hutumia PUTS scale na zile za taasisi za elimu ambazo hutumia PTSS scales kama NECTA, scales za mashirika ya umma wanaotumia PGSS, scales za mashirika ya umma ya afya yanayotumia PMGSS kama vile Muhimbili nk . Kama unaweza kuzipata tafadhali zitupie pia hapa. Asante sana.
Ndio hapo hazipo
 
Back
Top Bottom