Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Leo huenda kuna pdf ikatokaMkuu tunakungojea kwa ham kaka,walau akili zikae sawa tutaposkia Maneno yako mkuu
Leo huenda kuna pdf ikatokaMkuu tunakungojea kwa ham kaka,walau akili zikae sawa tutaposkia Maneno yako mkuu
MahakamaTaasisi gani au Halmashauri?
Bas ofisi zinatofautiana labda.SawaNimeona hapo kuna mdau kasema kuwa ukishapata placemate kuna uhakiki wa vyeti ambao huchukua had mwez 1
Yap kumekaa kipdf pdf Yan...Leo huenda kuna pdf ikatoka
Ngoja nikutumie pdf la mishahara uangalie upande wa mahakama.View attachment VIWANGO VYA MISHAHARA SERIKALI SEKTA MBALIMBALI AJIRAPEAK.COM.pdfMahakama
Mzushi tu huyo, mimi nahisi ni mpigaji tu wewe uoni hapo kaandika kwa anayehitaji hizo nafasi za T.A amfuate inbox , inamaana wewe ujasoma mchezo tu , huko inbox kuna nini?Una maana gani kusema hawataajiri tena tutorial assistants?
Ni Kwamba kwa mwaka huu hizi ndio post za mwisho za T. A kwa udom au milele hawataajiri tena T.A?
Dooh haya mambo ya mishahara ni siri ya kambiHvi wadau kule serikalini kima cha chini baada ya makato mtu anatoka na kiasi gani? yan nazungumzia wafanya kazi wenye elimu ya form four
Ni kweliDooh haya mambo ya mishahara ni siri ya kambi
Ngum mtu kutamka ngap anapata
local government authorities form four ana earn TGS B ambayo ni sawa na 350,000.Hvi wadau kule serikalini kima cha chini baada ya makato mtu anatoka na kiasi gani? yan nazungumzia wafanya kazi wenye elimu ya form four
Asante sana kwa document hii muhimu. Ila kuna sekta sijaziona humo kama zile za wahadhiri ambao hutumia PUTS scale na zile za taasisi za elimu ambazo hutumia PTSS scales kama NECTA, scales za mashirika ya umma wanaotumia PGSS, scales za mashirika ya umma ya afya yanayotumia PMGSS kama vile Muhimbili nk . Kama unaweza kuzipata tafadhali zitupie pia hapa. Asante sana.Ngoja nikutumie pdf la mishahara uangalie upande wa mahakama.View attachment 2658977
Lakini mshahara wa mwezi wa sita utauramba ukiwa nyumbani, wakichelewa na wa saba utairamba ukiwa nyumbani. Toka siku uliporipoti wanakuhesabu kuwa uko kazini. Hii ni kwa mujibu wa uzoefu wa wale waliotangulia, japo haijaainishwa hivyo rasmi. Tatizo ni nkwa yule aliyeajiriwa mbali na nyumbani na analazimika kujigharimia malazi na chakula, ni kero kubwa sana!!Labda wanataka kuanza na nyie mwaka mpya wa bajeti hii imemkuta hata rafiki yng kapangiwa halmashauri tangu aliport mwez wa 5 bado hajaitwa.
Kama n kweli basi vzr watawarahisishia maisha.Lakini mshahara wa mwezi wa sita utauramba ukiwa nyumbani, wakichelewa na wa saba utairamba ukiwa nyumbani. Toka siku uliporipoti wanakuhesabu kuwa uko kazini. Hii ni kwa mujibu wa uzoefu wa wale waliotangulia, japo haijaainishwa hivyo rasmi. Tatizo ni nkwa yule aliyeajiriwa mbali na nyumbani na analazimika kujigharimia malazi na chakula, ni kero kubwa sana!!
Mkuu na wewe unalisubiri hili pdf, tupo pamoja na kama ni kada yako tupeane abc tafadhali.Ina maana pdf la afisa maendeleo ya jamii limekuwa zito sana mpaka utumishi wanashindwa kulibeba
Miezi 2 sasa