HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi hawa DCEA mfumo wao wa kuajiri ukoje, kuna yeyote aliyewahi kusikia nafasi za kazi DCEA?
mkuu hii c ni mamlaka ya kudhibiti madawa ya kulevya.

dcea na takukuru madam president alizilalamikia ikiwemo kuhusu kubambikizia watu kesi na michakato yao ya ajira.

turudi kuhusu DCEA hii ni authority sensitive sana kwa nchi nadhan waanajiri kwa usiri na vetting ya kutosha kama TISS mkuu
 
mkuu hii c ni mamlaka ya kudhibiti madawa ya kulevya.

dcea na takukuru madam president alizilalamikia ikiwemo kuhusu kubambikizia watu kesi na michakato yao ya ajira.

turudi kuhusu DCEA hii ni authority sensitive sana kwa nchi nadhan waanajiri kwa usiri na vetting ya kutosha kama TISS mkuu
sawa mkuu, ila buyu lao ni la kununulia naniliu iliyopitishwa leo mjengoni[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hatimaye na mimi leo jina langu limetokea katika moja ya pdf
Namshuru sana Mungu. Tusiache kufanya interview ndugu zangu na maandalizi mema kwa wale wote wanaotarajia kwenda kwenye interview Mungu awasimamie

Hongera mkuu
 
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
Post gani?
 
Wenzako wanalia huko unakotaja kule hakuna usaili ni kupangwa tu.Hapo kwenye kupangwa tu sasa!...au na hawa utumishi watupange tu? Nani apangwe nani aachwe?
Shida sio kupata,hatuwezi kupata kazi wote shida ni kumaliza mchakato kwa wakati,mantiki yangu ni kuwa hawa tamisemi ajira zao pamoja na hizi za MDA/LGA ilikuwa ni mwaka uliopita ambazo wao walimaliza mapema mchakato wake,wao wameajiri awamu ya pili wale wenyewe bado tu hata za kwanza hawajamaliza ndio mantiki yangu.suala la kupata au kukosa wala halinihusu,wao watoe idadi kama ilikuwa ni 100 basi watoe waliopata idadi hiyo tujue tumekosa lkn sio hii mwingine ana miezi 4 kazini mwingine hata hajui kama itakuwa ni database au amepata au kakosa kabisa.
 
Shida sio kupata,hatuwezi kupata kazi wote shida ni kumaliza mchakato kwa wakati,mantiki yangu ni kuwa hawa tamisemi ajira zao pamoja na hizi za MDA/LGA ilikuwa ni mwaka uliopita ambazo wao walimaliza mapema mchakato wake,wao wameajiri awamu ya pili wale wenyewe bado tu hata za kwanza hawajamaliza ndio mantiki yangu.suala la kupata au kukosa wala halinihusu,wao watoe idadi kama ilikuwa ni 100 basi watoe waliopata idadi hiyo tujue tumekosa lkn sio hii mwingine ana miezi 4 kazini mwingine hata hajui kama itakuwa ni database au amepata au kakosa kabisa.
Logic
 
Back
Top Bottom