HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Namshukuru Sana Mungu na Mimi Leo Kwenye Huu Mkeka Jina Langu Limetokea. Sina Maneno Mengi Sana YA Kuandika Hapa Ila Ningependa Kuwatia Moyo Vijana Wenzangu Wa Kitanzania Tusikate Tamaa Ipo Siku Yako Utatoboa Tuu.
Nawaombea Wote Ambao Bado Hamjapata Ajira Mungu Awasidie Mkapate Katika Majira Yaliyoamriwa na Mungu. Pia Nawa pongeza na Wale Waliolamba Asali Kupitia Mkeka Huu Wa Leo.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Hongera sana chief vp umelamba TCB?? ama tulinde privacy kwanza
 
Nipo Dar ila nafurahi kuona umechomoka kijana tukutane dom nikusindikize kuchukua barua
[emoji4][emoji4], pamoja sana mkuu, ulikuwa una nitia moyo sanaa kila ulipokuwa unatuambia kuna mkeka unakuja umebeba taasisi tamutamu na kweli unakuta inakuwa hivyo. Huwezi amini ukimya wako wiki jana ulinifanya ninyong'onyee saanaaa! Mungu akubariki kwa kututia moyo kwa namna hiyo.

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
[emoji4][emoji4], pamoja sana mkuu, ulikuwa una nitia moyo sanaa kila ulipokuwa unatuambia kuna mkeka unakuja umebeba taasisi tamutamu na kweli unakuta inakuwa hivyo. Huwezi amini ukimya wako wiki jana ulinifanya ninyong'onyee saanaaa! Mungu akubariki kwa kututia moyo kwa namna hiyo.

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Kweli mkuu, makofia360 uko ulipo ubarikiwe sana umekuwa ukitupa matumaini sana wasakatonge na wala huchoki, binafsi nikiona post zako huwa nafarijika sana
 
Wewe jamaa umesoma UDSM miàka Gani?
ICT ipo na hao wa Education tulikuwa tunasoma nao pamoja. Miàka ya 2008-2011
Huyo usikute kaongea kwa kusimuliwa tu,may be kuna jamaa aliwahi muomba avmfundishe kitu kinachohusu computer akamdanganya sisi watu wa Education hatusomagi computer hi vyo sijui ata word[emoji23][emoji23]
Kwa kifupi Programme za elimi zina ICT

Sent from my SM-T285 using JamiiForums mobile app
 
[emoji23][emoji23] Graduates wetu bwana haya

Swali 'How do you handle pressure at work' ni rahisi sana kwa kulisoma ila kama unataka mtu 1 kati ya 1000 candidates utampata kwa sababu kila candidate atajibu kwa mtazamo wake lakini what you want to hear is how the BEST can a person handle pressure at work. Na ni hivyo kwa maswali yote.

Vijana lazima muelewe

Exams and GPAs measure academic achievements not knowledge. Sasa Taasisi zinataka knowledgeable candidates not just candidates.

Employers wengi wanataka independent critical thinking, reasoning, and problem-solving candidates na hawa huwezi kuwapata kwa maswali ya mention types. Ukiweza ku-demonstrate these abilities reassures them that you can handle circumstances on your own.

Otherwise Taasisi hazitaki Vilaza tena bora taasisi private sector ndio hawataki kabisa kusikia harufu ya vilaza badala ya kuchallenge jielimishe.
Tatizo kujifanya mjuaji sana.. Sasa kama unacandidate 8k - 10k utasahihisha Kwa hizo veiw za mmoja mmoja?

Yani wewe uwakusanye watu 10k uwaulize "how do you handle pressure at work"?
 
Tatizo kujifanya mjuaji sana.. Sasa kama unacandidate 8k - 10k utasahihisha Kwa hizo veiw za mmoja mmoja?

Yani wewe uwakusanye watu 10k uwaulize "how do you handle pressure at work"?
jamaa anaongea kwa experience wewe unabwabwaja tu, Hata kati ya watu 100, 000 kwa swali hilo utampata wa kwanza na wa mwisho.

Nimeshuhudia Interview moja mtu wa Human resource mkenya aliwapiga bao watu wa Accounts 400 kwenye position ya 'Loan Officer', Kwanini? Skills, Skills & Skills jishughulishe kulearn skills mbali mbali muhimu usisubiri interview ndio ufungue daftari, hakuna mtu anataka kilaza kwenye ofisi yake note that.[/QUOTE]
 
jamaa anaongea kwa experience wewe unabwabwaja tu, Hata kati ya watu 100, 000 kwa swali hilo utampata wa kwanza na wa mwisho.

Nimeshuhudia Interview moja mtu wa Human resource mkenya aliwapiga bao watu wa Accounts 400 kwenye position ya 'Loan Officer', Kwanini? Skills, Skills & Skills jishughulishe kulearn skills mbali mbali muhimu usisubiri interview ndio ufungue daftari, hakuna mtu anataka kilaza kwenye ofisi yake note that.
[/QUOTE]AGREE TO DISAGREE mkuu hawa bado sana
 
jamaa anaongea kwa experience wewe unabwabwaja tu, Hata kati ya watu 100, 000 kwa swali hilo utampata wa kwanza na wa mwisho.

Nimeshuhudia Interview moja mtu wa Human resource mkenya aliwapiga bao watu wa Accounts 400 kwenye position ya 'Loan Officer', Kwanini? Skills, Skills & Skills jishughulishe kulearn skills mbali mbali muhimu usisubiri interview ndio ufungue daftari, hakuna mtu anataka kilaza kwenye ofisi yake note that.
[/QUOTE]
Mbona loan officer ni position ya kila kada na sio watu wa Accounting au finance. Hata ukienda kwenye interview kwenye big4 audit firms kwa position ya entry level lazima ukutane na maswali ya darasani
 
jamaa anaongea kwa experience wewe unabwabwaja tu, Hata kati ya watu 100, 000 kwa swali hilo utampata wa kwanza na wa mwisho.

Nimeshuhudia Interview moja mtu wa Human resource mkenya aliwapiga bao watu wa Accounts 400 kwenye position ya 'Loan Officer', Kwanini? Skills, Skills & Skills jishughulishe kulearn skills mbali mbali muhimu usisubiri interview ndio ufungue daftari, hakuna mtu anataka kilaza kwenye ofisi yake note that.
hahahhah mwanangu unayumba izoo interview zinatumika lakin mara nyingi oral za private sector wakishajilizisha unafaa content unayo kichwani ndo wanatumia subjective qn sasa how you handle pressure

ili swali lime base na opinions kila mtu atajibu kulingana na opinion yake na wote wanaweza kuwa sahihi.

Ni sawa uulize watu unapenda kitafunwa gani mwingine ata sema chapati mwinge andazi mwingine bagia halafu wew utoke huko ulipotoka useme anaependa chapati kajibu sahihi ndo mana utumishi hawatumii hayo maswali tusijifanye vichwa ngumuuu pleaseeeeeeeee.
 
Back
Top Bottom