HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kimsingi wote mnatakiwa kujua kuwa hakuna chuo kinachotoa degree Tanzania kilicho sajiliwa na TCU ambacho mtu atamaliza degree hajasoma miccrosoft word,excel nk..... kifupi introduction to computer au ICT. Kingine mtu ajui kutumia email inawezekana vip coz inawezekanaje u apply chuo kama huna email. Ili u apply chuo unaitaji kua na email, email sio kitu cha kufundishwa darasani wadau form 4 tu wanatumia email vizur now days.
UDSM, kozi za education hakuna ICT wala research kwa undergraduate.
 
UDSM, kozi za education hakuna ICT wala research kwa undergraduate.
Yaan introduction to computer hawasomi, coz hii course navo jua mm haijalish unasoma facat gani lazima ukutane nayo kama civics secondary
 
UDSM, kozi za education hakuna ICT wala research kwa undergraduate.
anyway inawezekana lakini ni ajabu sana, huwa inafundishwa ili kumuandaa mwanafunzi na kazi za zitazohitaji computer darasan kama kuandaa assignment, research na nyinginezo nyingi.
 
Yaani hawasomi application za computer mkuu unatupiga changa la macho sio kweli,mitaala ya kozi zote wameweka hizo programs wanasoma excel,word,ppt n.k

Sent from my SM-T285 using JamiiForums mobile app
kozi nyingi hazina ict, ila mtu anakuja kujua pale ambapo kozi ina research au project kwenye moja ya semester au during assignments ndo mtu anashika computer
 
Namshukuru Sana Mungu na Mimi Leo Kwenye Huu Mkeka Jina Langu Limetokea. Sina Maneno Mengi Sana YA Kuandika Hapa Ila Ningependa Kuwatia Moyo Vijana Wenzangu Wa Kitanzania Tusikate Tamaa Ipo Siku Yako Utatoboa Tuu.
Nawaombea Wote Ambao Bado Hamjapata Ajira Mungu Awasidie Mkapate Katika Majira Yaliyoamriwa na Mungu. Pia Nawa pongeza na Wale Waliolamba Asali Kupitia Mkeka Huu Wa Leo.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Namshukuru Sana Mungu na Mimi Leo Kwenye Huu Mkeka Jina Langu Limetokea. Sina Maneno Mengi Sana YA Kuandika Hapa Ila Ningependa Kuwatia Moyo Vijana Wenzangu Wa Kitanzania Tusikate Tamaa Ipo Siku Yako Utatoboa Tuu.
Nawaombea Wote Ambao Bado Hamjapata Ajira Mungu Awasidie Mkapate Katika Majira Yaliyoamriwa na Mungu. Pia Nawa pongeza na Wale Waliolamba Asali Kupitia Mkeka Huu Wa Leo.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema huko

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Namshukuru Sana Mungu na Mimi Leo Kwenye Huu Mkeka Jina Langu Limetokea. Sina Maneno Mengi Sana YA Kuandika Hapa Ila Ningependa Kuwatia Moyo Vijana Wenzangu Wa Kitanzania Tusikate Tamaa Ipo Siku Yako Utatoboa Tuu.
Nawaombea Wote Ambao Bado Hamjapata Ajira Mungu Awasidie Mkapate Katika Majira Yaliyoamriwa na Mungu. Pia Nawa pongeza na Wale Waliolamba Asali Kupitia Mkeka Huu Wa Leo.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Hongera sana Chief.

Nakumbuka siku zote nilikua mtu wa kutoa hongera na kuwapigia simu wengine but siku Moja was my day .....nlipigiwa simu na marafiki ,nikapongezwa nami nikamshkur sana Mungu maana jina langu kwenye PDF lilisomwa na waTanzania mbalimbali nchini kote.

Kila la heri Chief.
 
Hongera sana Chief.

Nakumbuka siku zote nilikua mtu wa kutoa hongera na kuwapigia simu wengine but siku Moja was my day .....nlipigiwa simu na marafiki ,nikapongezwa nami nikamshkur sana Mungu maana jina langu kwenye pdf lilisomwa na waTanzania mbalimbali nchini kote.

Kila la heri Chief.
Nashukuru Sana Mkuu! Hongera pia kwa kupata Ajira.

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Namshukuru Sana Mungu na Mimi Leo Kwenye Huu Mkeka Jina Langu Limetokea. Sina Maneno Mengi Sana YA Kuandika Hapa Ila Ningependa Kuwatia Moyo Vijana Wenzangu Wa Kitanzania Tusikate Tamaa Ipo Siku Yako Utatoboa Tuu.
Nawaombea Wote Ambao Bado Hamjapata Ajira Mungu Awasidie Mkapate Katika Majira Yaliyoamriwa na Mungu. Pia Nawa pongeza na Wale Waliolamba Asali Kupitia Mkeka Huu Wa Leo.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Hongera sanaaaaaa
 
Back
Top Bottom