HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mimi sina ndugu wala sina connection lakini acha taasisi ziajiri tuone panapovuja,swala la kukosa hamna anayelikataa,hatuwezi kuajiriwa wote lkn psrs michakato imekuwa michakato,watu mnatetea oooh bajeti hamna lkn nawaambia hawa TRA wataitwa usaili na kuutwa kazini MDA &LGA tukisubiria mchakato usio na kikomo,tunachopigania ni mtu aitwe usaili afaulu apangiwe kazi amefeli ajue aendelee na mishe zake nyingine lkn sio hivi wanavyofanya hawa jamaa kila siku wanasema michakato michakato mtu unasubiri hujui ulipata wala hukupata na kichaka cha kila tangazo unakuta ka neno database.
Wenye connection na wapate ndio Mungu kawalumbuka kwa style hiyo lkn utaratibu wa psrs kuchelewa kuita watu kazini unakera sana
Na muhimu wawe na sifa tu amna namna..hawa psrs hata siwaelewagi kabisa.
 
[emoji445]Tumeipenda wenyewe tuntuu..
Chaguo letu wenyew tuntuu....

Acha tuisome namba eeeeee [emoji445][emoji445]
20230527_103917.jpg
 
Ila kuna mambo yanafikirisha ndo maana niliamua kujikalia zangu kimya

Yaaan tangazo litangazwe Jan...
Usaili ufanyike mwezi June
Watu kuitwa waitwa mwezi Nov au Jan nyingine kabisa halaf tusione kama kuna shida mahala[emoji38][emoji38][emoji38]
Okay tuseme utumishi wao sio wenye matatzo ....tatzo lipo kwa waajiri je, utumishi wao hawaoni kama ni usumbufu kuita watu na kuwafanyisha usaili hala wasiajiriwe walau kwa muda ambao ni reasonable?? Hadi tangazo linatangazwa means kila kitu inabidi kiwe kimeshapangwa mbona hakujawah kutokea mkuu wa nchi katangazwa kuwa mshindi ila taratibu za yeye kuanza kazi hazichelewi ni on the spot anaanza mzigo.....
Wao utumishi hawaoni kama ishakuwa shida mpaka sasa hv na malalamiko wanayoyapokea iweje tuambiwe waajiri ndi wenye shida ilihali sisi tunachoona ni matangazo yanatokea utumishi??? Kwann utumishi na wao wasiwaambie waajiri kama wanakuwa hawajawa tayari basi matangazo yasiwe yanatolewa kuepusha malalamiko lukuki kama haya....

Haiingii akilini mmefanya usaili wote sku moja halaf wanaita watu nusunusu🥸🥸🥸
Mkuu ebu jaribu bahati yako na huko TRA huenda riziki yako utaipata mapema na kwa urahisi.

PSRS waachie wenye kuweza kuhimili uvumilivu
 
Mimi sina ndugu wala sina connection lakini acha taasisi ziajiri tuone panapovuja,swala la kukosa hamna anayelikataa,hatuwezi kuajiriwa wote lkn psrs michakato imekuwa michakato,watu mnatetea oooh bajeti hamna lkn nawaambia hawa TRA wataitwa usaili na kuutwa kazini MDA &LGA tukisubiria mchakato usio na kikomo,tunachopigania ni mtu aitwe usaili afaulu apangiwe kazi amefeli ajue aendelee na mishe zake nyingine lkn sio hivi wanavyofanya hawa jamaa kila siku wanasema michakato michakato mtu unasubiri hujui ulipata wala hukupata na kichaka cha kila tangazo unakuta ka neno database.
Wenye connection na wapate ndio Mungu kawalumbuka kwa style hiyo lkn utaratibu wa psrs kuchelewa kuita watu kazini unakera sana

Ninaunga mkono hoja yako, utumishi wamezidiwa wapunguziwe majukumu.
 
Mkuu ebu jaribu bahati yako na huko TRA huenda riziki yako utaipata mapema na kwa urahisi.

PSRS waachie wenye kuweza kuhimili uvumilivu
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Niombe TRA huku sina vigezo vya kufagia ofisi ya kupokelea wageni??
Kikubwa ni mashirika yaisaidie kazi utumishi

Utumishi nao sio kwamba ndo mwisho wa saili zao
Nao watakuwa wanafanya michakato yao inachukua mwaka mzima huku mashirika yakichukua ikienda sana miezi miwili mtu ashajilambia zake asali
 
Kuna watu walikuja Inbox na kunihoji kuhusu TRA na upande wa Database ambao walifanya saili zilizopita,,,Ila niliwajibu TRA wana force sana kuajiri wenyewe tena mno,,,Imeniuma mno naona kabisa kama huna connection TRA kuingia itakuwa ngumu mno,,,Pamoja na madhaifu ya PSRS watu wengi waliingia bila hata connection yoyote,,,,,Vijana amkeni vijana amkeni kuna haja gani kuwepi psrs huku kila taasisi ikitaka mamlaka ya kujitegemea

PSRS imeshindwa kazi ndio manaa taasisi zinaomba kuendesha mchakato wa ajira ili zipate nguvu kazi kwa wakati na sio kungojea michakato isiyokuwa na maana kwa mwajiri na mwajiriwa. [mention]Sekretarieti ya Ajira [/mention] mna fail wapi wakuu
 
Hatari sana waweza kuta wanalamba karibia million 10 wazee dah hatari sana
Siipondei kada ya ualimu! Lakini nchi yetu imepoteza mwelekeo kwenye swala zima la vipaumbele! Unajiuliza inakuwaje mwalimu anayepambana kuondoa ujinga ndo mwajiriwa anayelipwa fedha kiduchu halafu wengine kazi yao ni kukadiria tuu kodi wanalipwa fedha nyingi kiasi hicho. Hapo ndo nilipoona kuna shida kubwa sanaa kwenye nchi yetu. Haya achana na mwalimu njoo kwa Medical Doctor, yaani TRA officer anamzidi MD parefu mno. Doctor ambaye amehenyeka miaka 5+ ili aje kuwa kulitumikia taifa. Aisee...kama umepata upenyo wa kwenda ughaibuni ni a kheri tuu uendee huko.

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
PSRS imeshindwa kazi ndio manaa taasisi zinaomba kuendesha mchakato wa ajira ili zipate nguvu kazi kwa wakati na sio kungojea michakato isiyokuwa na maana kwa mwajiri na mwajiriwa. [mention]Sekretarieti ya Ajira [/mention] mna fail wapi wakuu
TRA wamepewa rungu yani hapo wameshafeli tunarudi kulekule hii inchi inashida sana hapo kupeana kazi ndio mwisho wa watoto wa wakulima kuajiliwa TRA
 
Nchi ya kusadikika ,Tanzagiza , hapa watu watalia sana ,kwa ambao wameshafanya mchakato wa ajira za majeshi wanaelewa nilichoandika hapa , mtapigwa na vitu vizito hamtaamini ,
PSRS udhaifu wao unatakiwa ushughulikiwe na si kutumika kama gear ya kurudisha mfumo wa nepotism na corruption kwenye recruitment ya ajira za serikali ,
Ngoja muone show .
Shida zipo kote kote mageuzi yanahitajika, mpango wa kuanzisha PSRS haukuwa mbaya ila mapungufu yao ndio shida sasa kila taasisi itaajiri yenyewe.
 
TRA wamepewa rungu yani hapo wameshafeli tunarudi kulekule hii inchi inashida sana hapo kupeana kazi ndio mwisho wa watoto wa wakulima kuajiliwa TRA

Siamini kama watumishi wote wanaofanya kazi huko mamlaka ya mapato TRA waliopata ajira kabla ya kuundwa PSRS wametoka familia za vigogo ama familia zenye icho mnachoita connection.

Kama mwajiri mkuu ambae ni Mh. Rais alisema PSRS wanakwamisha kupeleka nguvu kazi kwa wakati kwa sababu ya huo udambwi udambwi walioubatiza jina mchakato kuwa mrefu, sisi ni nani tukatae tasisi kuajiri wenyewe ili mambo yafanyike kwa wakati.

Binafsi ninaona PSRS ni mamlaka iliyo fail big time na ikiwezekana ifutwe wapangiwe majukumu mengine. Wale wenye connection wacha wapate kazi maana hiyo connection kwanza ni kitu huwezi kukuzuia na kiko kila sehemu.
 
Back
Top Bottom