Laury
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 1,305
- 1,567
Nadhani kwa namna ambavyo tu wameiname hiyo pdf! Ila nafasi bado sana Mkuu amini hilo zitaendelea kumwagika...
Nadhani kwa namna ambavyo tu wameiname hiyo pdf! Ila nafasi bado sana Mkuu amini hilo zitaendelea kumwagika...
AminaNinaomba Mungu Baba wa mbinguni ayasikie maombi yako na kukupatia ajira. Ila kumbuka kumpa utukufu na uje utoe mshahara wa kwanza kanisani kama MALIMBUKO!! Mungu akufanikishe! Ukifanikiwa tupe mrejesho hapa!!
Ninaomba Mungu Baba wa mbinguni ayasikie maombi yako na kukupatia ajira. Ila kumbuka kumpa utukufu na uje utoe mshahara wa kwanza kanisani kama MALIMBUKO!! Mungu akufanikishe! Ukifanikiwa tupe mrejesho hapa!!
😂😂😂Au IT wamekosea kuandika au ya mwisho kwa mwezi April au ila tuwaachie wenyewe
hii pdf imetoka trh 29 sio trh 28, na unatumia app gani ku view hii pdf ? coz kwangu sioni hilo neno final??
Hazijaisha!! Kwa mfano nafasi za FISHERIES OFFICER II zilikuwa 100. Walioitwa hadi sasa hawajafika hata 30.Jamn Pdf iliotoka mbn inmeandikwaa FINAL wanamaana ganii.... au zile nafasi za MDA & LGA ndo zimeishaa ?[emoji848]
Hahaaaa ,wameamua kukomesha makusudi wanajua majobless TGSD hawataki kuzisikia sasa ,ni mapdf ya halmashauri mwanzo mwisho ,zile LaTra ,Nssf ,Tcra ,Bandari nk hamna mamaeee😄😄😄😄😄😄Wadau wa halmashaurii hawajaishaa tuu ?😅 maana naona watu wa taasisi tumeekwa pending sjui mpk waishe wa halmashaurii😅🤦♂️
Clean placement, I am a champ for surehongera sana afsaa ,ukawe mtu mwema .
vp clean placement or database ?and do u feel champ
Mbona bado tupo active mkuuWakishalamba asali wanaweka silaha chini wanakimbia mapambano
Hongera sanaClean placement, I am a champ for sure
Hongera kwa kulamba asaliMungu ni Mwaminifu sana..
Hakika PDF hii na Mimi nime lamba asali.
Nawaombea na ninyi ndugu zangu ambao Bado hamjapata, hakika ni suala la Muda tu.
Wote tutapata.
Itakua zimeishaa asee 😅😅Duh hatarii snaa nafasii 1900+ zimeishaa zotee [emoji23]
Hilo neno FINAL kwenye hiyo pdf ina maananime confirm kweli hii pdf ya leo imeandikwa FINAL!!
ime fanyiwa editing sanaa so ila ya mwisho for editing tuka i name final, msiogope zinaendelea kuja.nime confirm kweli hii pdf ya leo imeandikwa FINAL!!
itakua final ya halmashauri , ila placement bdo sanaaHilo neno FINAL kwenye hiyo pdf ina maana
itakua final ya halmashauri , ila placement bdo sanaaHilo neno FINAL kwenye hiyo pdf ina maana
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwemaWakuu nmelamba asali. Namshukru sana Mungu, kuweni na uvumilivu tu maana ni kweli kuna wakati unakata tamaa kbs.
Ila huenda za LGA zimeisha maana toka waanze kutoa ni wengi wamelamba asali naona zitakua zimeisha bado za MDA ambazo sio nying kama za LGAnime confirm kweli hii pdf ya leo imeandikwa FINAL!!
Hongera sana kwakeMimi ni mdau mkubwa wa sekretarietin ya ajira. Naifuatilia sana si kwa ajili yangu binafsi bali kwa ajili ya wanangu niliowagharimia chuo lakini hawajapata ajira. mmoja amehitimu nmwaka 2018 hadi leo bado hajapata ajira japo amekomaa vilivyo mtaani kujitafutia riziki na ameshazoea. Mwingine amehitimu 2019, huyu amefanya usaili mara 4. Namshukuru Mungu pdf mojawapo iliyotoka mwezi huu wa nne alilamba asali kwenye moja ya manispaa za Dar. Kila usaili alitumia zaidi ya laki moja na nusu kwa usafiri, chakula na malazi. Huo ni mzigo mkubwa sana ambao ni vigumu kuumudu muda wote! Kwa hiyo kuna saili nyingine hakuwa anamudu huhudhuria!