HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ila huenda za LGA zimeisha maana toka waanze kutoa ni wengi wamelamba asali naona zitakua zimeisha bado za MDA ambazo sio nying kama za LGA
Kama unafatilia placement hizi za halmashaur toka waanze kutoa ni zaidi ya 1500+ washapata placement mana kama mkeka wa tarehe 14/4 18/4 21/4 zipo 2 na 28/4 sio chini ya watu 300 mkeka 1 bado zile pdf za tareh 14/3 zipo 2 na tarehe 16/3 na 17/3 na zingine zilikua halmashaur Tu
ngoja tuone mkuu
 
Ila huenda za LGA zimeisha maana toka waanze kutoa ni wengi wamelamba asali naona zitakua zimeisha bado za MDA ambazo sio nying kama za LGA
Kama unafatilia placement hizi za halmashaur toka waanze kutoa ni zaidi ya 1500+ washapata placement mana kama mkeka wa tarehe 14/4 18/4 21/4 zipo 2 na 28/4 sio chini ya watu 300 mkeka 1 bado zile pdf za tareh 14/3 zipo 2 na tarehe 16/3 na 17/3 na zingine zilikua halmashaur Tu
Bado za tareh 4/4 zilikua 2 na hapo za mwez march sijahesabu zote hivy final inaweza kuwa idadi imetimia
 
Ukisha download hiyo pdf kabla hujaifungua isome ilivyoandikwa utaona mwisho imeandikwa final or Fanya kama Una rename hiyo pdf then utaona
Nimeona nadhan ni mambo Tu ya IT kuweka clear vitu vyake maana naona ni final(1) so nadhani kuna series za mapdf yatashushwa hapo
 
Ukilamba asali kumbuka sana kumshukuru Mungu maana kusema ukweli ni vigumu sana kupenye kati ya maelfu wanaosaka ajira!! Wala si kwa akili yako!! mtu ulihitimu miaka 4, 5 nk iliyopita hata mambo mengi sana ulishayasahau!! Kupenya kwenye written ni ngumu sana!! Halafu oral ni too subjective!! Ukipita si kwa akili nyako bali ni kwa rehema za Mungu!! Hilo likumbukeni sana!!
Kweli kabisa
 
Ukilamba asali kumbuka sana kumshukuru Mungu maana kusema ukweli ni vigumu sana kupenye kati ya maelfu wanaosaka ajira!! Wala si kwa akili yako!! mtu ulihitimu miaka 4, 5 nk iliyopita hata mambo mengi sana ulishayasahau!! Kupenya kwenye written ni ngumu sana!! Halafu oral ni too subjective!! Ukipita si kwa akili nyako bali ni kwa rehema za Mungu!! Hilo likumbukeni sana!!
Umenena vyema sana mkuu.
 
Vijana wenzangu mna-complicate sana mambo. Yaani terminology moja tu inawatoa relini. PDF hazijaisha, zitaendelea kutoka mpaka pale tutakapojidhihirisha ya kwamba kweli nafasi zimeisha zilizotakiwa.
Shida ya kutoa mdogo mdogo huwezi kujua kama zinaendelea au zimeisha ...
Wangekuwa wanatoa kama tangazo la kazi linvyotaka haya yote ya kubashiri yasingekuwepo ila ilo neno Final linamaana kwenye document yake aliyosave kwenye computer....
 
Back
Top Bottom