HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Shida ya kutoa mdogo mdogo huwezi kujua kama zinaendelea au zimeisha ...
Wangekuwa wanatoa kama tangazo la kazi linvyotaka haya yote ya kubashiri yasingekuwepo ila ilo neno Final linamaana kwenye document yake aliyosave kwenye computer....
Mkuu, ni kweli usemavyo lakini tujipe muda. Muda ni mwalimu mzuri sana.
 
Shida ya kutoa mdogo mdogo huwezi kujua kama zinaendelea au zimeisha ...
Wangekuwa wanatoa kama tangazo la kazi linvyotaka haya yote ya kubashiri yasingekuwepo ila ilo neno Final linamaana kwenye document yake aliyosave kwenye computer....
Ila toka wameanza kutoa ni nying na wengi wameita hata Kama bado hazijaisha zimebaki kidgo sana
 
Habarini wakuu! Hivi inawezekana utumishi wakaanza kuchomoa watu kwenye database kabla hata ya direct placement? Nauliza hivi kwa sababu kuna mdau nilipiga naye usahili mwezi wa pili cha kushangaza placement ya hiyo taasisi bado haijatoka lakini kuna msailiwa mmoja tulikuwa naye yeye ameitwa kazini kupitia pdf la jana. Cha kushangaza zaidi huyo jamaa yeye hakuwahi kufanya oral nyinngine hapo kabla! PSRS wanatuvuruga sanaaa vijana wa nchi hii. Placement wanachelewesha halafu utendaji kazi wao ni wa hovyo hovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wakuu! Hivi inawezekana utumishi wakaanza kuchomoa watu kwenye database kabla hata ya direct placement? Nauliza hivi kwa sababu kuna mdau nilipiga naye usahili mwezi wa pili cha kushangaza placement ya hiyo taasisi bado haijatoka lakini kuna msailiwa mmoja tulikuwa naye yeye ameitwa kazini kupitia pdf la jana. Cha kushangaza zaidi huyo jamaa yeye hakuwahi kufanya oral nyinngine hapo kabla! PSRS wanatuvuruga sanaaa vijana wa nchi hii. Placement wanachelewesha halafu utendaji kazi wao ni wa hovyo hovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wakuu! Hivi inawezekana utumishi wakaanza kuchomoa watu kwenye database kabla hata ya direct placement? Nauliza hivi kwa sababu kuna mdau nilipiga naye usahili mwezi wa pili cha kushangaza placement ya hiyo taasisi bado haijatoka lakini kuna msailiwa mmoja tulikuwa naye yeye ameitwa kazini kupitia pdf la jana. Cha kushangaza zaidi huyo jamaa yeye hakuwahi kufanya oral nyinngine hapo kabla! PSRS wanatuvuruga sanaaa vijana wa nchi hii. Placement wanachelewesha halafu utendaji kazi wao ni wa hovyo hovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
maelezo yako sijayaelewa kiongozi. Embu andika taratibu ueleweke, usiandike kama unakimbizwa kiongozi. Nawasilisha hoja.
 
Habarini wakuu! Hivi inawezekana utumishi wakaanza kuchomoa watu kwenye database kabla hata ya direct placement? Nauliza hivi kwa sababu kuna mdau nilipiga naye usahili mwezi wa pili cha kushangaza placement ya hiyo taasisi bado haijatoka lakini kuna msailiwa mmoja tulikuwa naye yeye ameitwa kazini kupitia pdf la jana. Cha kushangaza zaidi huyo jamaa yeye hakuwahi kufanya oral nyinngine hapo kabla! PSRS wanatuvuruga sanaaa vijana wa nchi hii. Placement wanachelewesha halafu utendaji kazi wao ni wa hovyo hovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app


Kuna possibilities mbili.

Oral mliofanya February watu walishapatikana ila bado haijawa posted na utumishi until some administrative proceedings zikamalike na huyo jamaa aliwekwa database so amepata from database.

Huyo jamaa alifanya oral ya placement ya jana hajataka it kukwambia.
 
Habarini wakuu! Hivi inawezekana utumishi wakaanza kuchomoa watu kwenye database kabla hata ya direct placement? Nauliza hivi kwa sababu kuna mdau nilipiga naye usahili mwezi wa pili cha kushangaza placement ya hiyo taasisi bado haijatoka lakini kuna msailiwa mmoja tulikuwa naye yeye ameitwa kazini kupitia pdf la jana. Cha kushangaza zaidi huyo jamaa yeye hakuwahi kufanya oral nyinngine hapo kabla! PSRS wanatuvuruga sanaaa vijana wa nchi hii. Placement wanachelewesha halafu utendaji kazi wao ni wa hovyo hovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo itakua fresh placement na sio kutoka database. Na je hiyo taasisi mliyofanya mwez wa pili ni ipi
 
Back
Top Bottom