HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amina
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amina🙏 na iwe Ivo.
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amen
 
Namshukuru Mungu nilipata kazi nawaombea ndugu zangu msikate tamaa na msichoke Mungu ni wetu sote ,utumishi wa umma ni mpana sana wengine tuko vijijini sana wengine wapo mijini yote kwa yote ni katika kulijenga taifa.

Msichoke kisubiri wakati wa Mungu waja

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Hongera sana, Tafuta shamba pia ulime mkuu kilimo kinalipa
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amen
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amina, ubarikiwe mtu wa Mungu
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amen [emoji120]

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Ee Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.

Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Amina
 
Makofiaaaaa...uko wpi ndgu yetu utupe za ndani ndani leoo vp tutegemee chchotee??au tuendlee kula mtorii
 
Back
Top Bottom