Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
😫😫Leo mzigo unatoka wa halmashauli msiogope sema ni kB 23
😫😫Leo mzigo unatoka wa halmashauli msiogope sema ni kB 23
umenichekesha hahaaaJamn IT wa Utumishi wameacha kazi nini😌
Kwa nini mkuu 😅Wakuu au website ya PSRS imekuwa hacked? Mbona jobless mimi sielewi elewi.
Za ndaniiii??Jiandaeni kwa mkeka mrefu sana
[emoji23][emoji23][emoji23] until next yearIT kafiwa nn
Ukimya wa IT ni wa kuogopesha sana[emoji28][emoji28]IT kafiwa nn
Makao makuu,Upo HQ au ulipangwa sehemu/kituo kingine?
aliye shiba hamjui mwenye njaa ni msemo haii ,sio kwa mikausho hiiUkimya wa IT ni wa kuogopesha sana[emoji28][emoji28]
AmenEe Mungu Baba yetu wa Mbinguni, twajua ya kuwa wewe ni mwema maishani mwetu na unatupenda, umesema tusizitegemee akili zetu , bali tukutegemee Wewe uliye Muweza wa Mambo yote, basi twakusihi Baba yetu, utuangalie wanao humu ndani tunao subiria fursa za Ajira kwa saili mbalimbali tulizofanya kupitia Sekretariati ya Ajira ni Wewe Baba ndiye ulie tuwezesha kutufikisha katika saili za mahojiano kwa maana bila Wewe hata hatua hii tusingeweza kuifikia kwa nguvu zetu wenyewe, tunaomba utupe uvumilivu kwa kipindi hiki tunaposubiria majibu ya saili zetu, utuangalie kwa jicho lako la huruma Baba ili wote humu tuliofikia hatua ya sahili za mahojiano tukapangiwe vituo vya kazi kwa sifa na utukufu wa Jina lako, na wale ambao hawajaweza kufika hatua ya usahili wa mahojiano , basi uwabariki awamu hii wakaweze kuifikia hatua hiyo ili nao Baba, kwa huruma zako ukawapatie nafasi za Ajira, ili Ukuu wako na Utukufu vikapate kukurudia Wewe mwenyewe.
Tumeomba hayo tukiamini Baba utatenda katika Kristo Yesu Bwana na Mwokozi wetu.
Duh hii ngoma naona tarehe 2 tenaaaAma wako bize na kushona sare za mei mosi nini, sielewi
ngoja tuwasomee ramaniDuh hii ngoma naona tarehe 2 tenaaa
Leo PDF lazima, mida bado sanangoja tuwasomee ramani
mkuu nikajua ushalamba tayari asali??Leo PDF lazima, mida bado sana
Tusubir jnne Leo hamna kituLeo PDF lazima, mida bado sana