HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
wakuu hvi ni mimi pekee niko addicted na kutembelea website ya PSRS,?kila baada ya muda lazima ni refresh page yao kuona kama kuna pdf.

weka like hapa nijue wangapi tunaoteswa na ubabe huu wa PSRS
Tangu june mwaka 2022 hadi leo hii, kila siku huwa napitia web ya PSRS.

Imekuwa ni web yangu pendwa sana.

Sikuwahi kuwaza kama ningekuwa hapa nilipo(kikazi) tangu nielewe umuhimu wa kwenda shule(tangu primary).

Tamisemi na Wizara walinibania, kumbe wakanipush huku upande mwingine.

Tusikate tamaa, We Plan God Decide!!
 
Jamn napenda kuuliza nimefanya interview NMB direct sales officer nikafanikiwa kuitwa kituo cha kazi wiki iliyopita Tabora. wakaniambia nitafute baadhi ya documents kama vile barua kutoka serikali ya mtaa ninapoishi, na nicheki afya yangu nipate barua kutoka kwa daktari. Yote ayo niliyafanya ila nimekuja kushtushwa kwamba leo ninatakiwa kusaini mkataba wa kazi wananiambia kazi sina kwakuwa wamenifatilia wakagundua nina deni nyuma kutoka mtandao wa Tigo wa mwaka jana March sikulipa kwaiyo kazi wameifuta. Nimejaribu hata kubembeleza na kuilipa apo apo lakini wamekataa katakata. Daaaaah AISE nimeumia sanaaaaa. Ushauri tu kwa vijana wenzangu hizi financial institutions kama CRDM, NMB, NBC, TCB wameanzisha huo mfumo wakutrack line yako kupitia NIDA number yako then wanaangalia vitu vingi sanaaaa hasa ishu za kipesa. Kwaiyo kama ni mkopaji sugu hakikisha pesa ya watu unairudisha maana unaweza jikuta hata interview mtu huitwi kumbe ni mambo kama ayo.
Duuuh, pole sana mkuu.
 
Jamn napenda kuuliza nimefanya interview NMB direct sales officer nikafanikiwa kuitwa kituo cha kazi wiki iliyopita Tabora. wakaniambia nitafute baadhi ya documents kama vile barua kutoka serikali ya mtaa ninapoishi, na nicheki afya yangu nipate barua kutoka kwa daktari. Yote ayo niliyafanya ila nimekuja kushtushwa kwamba leo ninatakiwa kusaini mkataba wa kazi wananiambia kazi sina kwakuwa wamenifatilia wakagundua nina deni nyuma kutoka mtandao wa Tigo wa mwaka jana March sikulipa kwaiyo kazi wameifuta. Nimejaribu hata kubembeleza na kuilipa apo apo lakini wamekataa katakata. Daaaaah AISE nimeumia sanaaaaa. Ushauri tu kwa vijana wenzangu hizi financial institutions kama CRDM, NMB, NBC, TCB wameanzisha huo mfumo wakutrack line yako kupitia NIDA number yako then wanaangalia vitu vingi sanaaaa hasa ishu za kipesa. Kwaiyo kama ni mkopaji sugu hakikisha pesa ya watu unairudisha maana unaweza jikuta hata interview mtu huitwi kumbe ni mambo kama ayo.
Duh pole mzee
 
Tangu june mwaka 2022 hadi leo hii, kila siku huwa napitia web ya PSRS.

Imekuwa ni web yangu pendwa sana.

Sikuwahi kuwaza kama ningekuwa hapa nilipo(kikazi) tangu nielewe umuhimu wa kwenda shule(tangu primary).

Tamisemi na Wizara walinibania, kumbe wakanipush huku upande mwingine.

Tusikate tamaa, We Plan God Decide!!
Mkuu hivi ulibahatika kufanya written ngapi jumla?
 
Tangu june mwaka 2022 hadi leo hii, kila siku huwa napitia web ya PSRS.

Imekuwa ni web yangu pendwa sana.

Sikuwahi kuwaza kama ningekuwa hapa nilipo(kikazi) tangu nielewe umuhimu wa kwenda shule(tangu primary).

Tamisemi na Wizara walinibania, kumbe wakanipush huku upande mwingine.

Tusikate tamaa, We Plan God Decide!!
Unatafuta nini tena kwenye web ya PSRS wakati mrija wa asali umeshaupata mkuu?
 
waziri wa ardhi ame amuru wanaojitolea katika wizara hiyo-dodoma wapigwe chini. sababu imeonekana ni wapokea rushwa na wabadhirifu wakubwa wengine amedai wanamiliki mpaka magari .

ilipotokea kazi ya muda mfupi ya upimaji wa ardhi na malipo ni 60k per dei wamegomea! waziri akahoji wametoa wapi hii jeuri!!
 
Jamn napenda kuuliza nimefanya interview NMB direct sales officer nikafanikiwa kuitwa kituo cha kazi wiki iliyopita Tabora. wakaniambia nitafute baadhi ya documents kama vile barua kutoka serikali ya mtaa ninapoishi, na nicheki afya yangu nipate barua kutoka kwa daktari. Yote ayo niliyafanya ila nimekuja kushtushwa kwamba leo ninatakiwa kusaini mkataba wa kazi wananiambia kazi sina kwakuwa wamenifatilia wakagundua nina deni nyuma kutoka mtandao wa Tigo wa mwaka jana March sikulipa kwaiyo kazi wameifuta. Nimejaribu hata kubembeleza na kuilipa apo apo lakini wamekataa katakata. Daaaaah AISE nimeumia sanaaaaa. Ushauri tu kwa vijana wenzangu hizi financial institutions kama CRDM, NMB, NBC, TCB wameanzisha huo mfumo wakutrack line yako kupitia NIDA number yako then wanaangalia vitu vingi sanaaaa hasa ishu za kipesa. Kwaiyo kama ni mkopaji sugu hakikisha pesa ya watu unairudisha maana unaweza jikuta hata interview mtu huitwi kumbe ni mambo kama ayo.
Pole sana aisee, sidhani kama hiyo ni sababu nzito ya kukunyima kazi ilihali ulifaulu usaili wako. Ni vile tuu kuna mtoto wa mkubwa amepenyezwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
waziri wa ardhi ame amuru wanaojitolea katika wizara hiyo-dodoma wapigwe chini. sababu imeonekana ni wapokea rushwa na wabadhirifu wakubwa wengine amedai wanamiliki mpaka magari .

ilipotokea kazi ya muda mfupi ya upimaji wa ardhi na malipo ni 60k per dei wamegomea! waziri akahoji wametoa wapi hii jeuri!!
Watu unawakuta waingiza more than 200k per day halafu unaambiwa 60k per day! Hata Mimi ningechomoa[emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom