HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna taasisi moja nilienda kufanya usahili mwezi wa pili mwanzoni, mpaka sasahv hawajatoa placements. Sijajua psrs wapo busy na halmashauri au ndo nafasi chache chache wanaachana nazo? Nimeshangaa taasisi zilizofanya usahili mbele yetu wameshatoa placements lakini hii niliyoenda mimi bado! Sitaki kuamini kama bado wanaendelea na vikao au ni wapo busy sanaaaa![emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna taasisi moja nilienda kufanya usahili mwezi wa pili mwanzoni, mpaka sasahv hawajatoa placements. Sijajua psrs wapo busy na halmashauri au ndo nafasi chache chache wanaachana nazo? Nimeshangaa taasisi zilizofanya usahili mbele yetu wameshatoa placements lakini hii niliyoenda mimi bado! Sitaki kuamini kama bado wanaendelea na vikao au ni wapo busy sanaaaa![emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utakua upo ndotoni wewe, amka.
Kina nape, mwezi wa kwanza wangekua benchi sasahivi. Acha mihemko
naona unabishana na ukweli mkuu.


Rais samia alikiri anapitia maoni ya watu humu jf. spika wa bunge Dr tulia ackson yeye pia kahimiza ni mdau wa jf na kaomba isitoe taarifa zenye kupotosha.

kumbuka aliye anzisha huu uzi alikula ban ya muda mrefu kisa title ya huu uzi kachiliwa hivi karibuni na baada ya hapo imewasukuma sekretarieti kufungua account yao humu.

kilio chetu na mashinikizo ya wadau yakamfanya rais kufanya amendment mbali mbali ikiwemo waziri na naibu waziri wa utumishi kuondoshwa.
 
Kuna taasisi moja nilienda kufanya usahili mwezi wa pili mwanzoni, mpaka sasahv hawajatoa placements. Sijajua psrs wapo busy na halmashauri au ndo nafasi chache chache wanaachana nazo? Nimeshangaa taasisi zilizofanya usahili nyuma yetu wameshatoa placements lakini hii niliyoenda mimi bado! Sitaki kuamini kama bado wanaendelea na vikao au ni wapo busy sanaaaa![emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
Nisawa kama zile za nyuma yenu wameshatoa placement, ila ingekuwa mbele yenu hapo ndo ingekuwa shida
 
Trend ya shuhuda imeshuka sana zaman pdf ya watu 40 tunapata shuhuda nne na kuendelea makadirio, ila izi pdf za halmashauri zinabeba watu wengi halafu tukiziunganisha zote na idadi ya shuhuda, yaani wachache sana wameleta shuhuda.


Pdf ina watu 200 hata mmoja kweli hayupo.
[emoji2][emoji2]waje tu watoe ushuhuda kwani halmashauri pia kuna chochote kitu si haba tofauti na kama ambavyo wangekua hawajapata kabisa wanasota mtaaani.
 
Mimi wakitoa mkeka mzima wa mda and LGAs hata kama sipo sitakuwa na kinyongo ila watoe majina yoote 1905
[emoji3]mkeka mzima mbona haiwezekani sababu wameshapunguza watu kutoka kwenye hiyo idadi 1905, inabidi kuvumilia twende nao kwa system waliyoianzisha tu hamna namna .Sasa sijui ndio wapo katikati au wanamaliza maana kama post yangu mm sielewi hata zimebaki nafasi ngapi yani.!
 
naona unabishana na ukweli mkuu.


Rais samia alikiri anapitia maoni ya watu humu jf. spika wa bunge Dr tulia ackson yeye pia kahimiza ni mdau wa jf na kaomba isitoe taarifa zenye kupotosha.

kumbuka aliye anzisha huu uzi alikula ban ya muda mrefu kisa title ya huu uzi kachiliwa hivi karibuni na baada ya hapo imewasukuma sekretarieti kufungua account yao humu.

kilio chetu na mashinikizo ya wadau yakamfanya rais kufanya amendment mbali mbali ikiwemo waziri na naibu waziri wa utumishi kuondoshwa.
kwamba wameondolewa kisa jamii forum, haha sawa
 
Jobless unataka shinikiza serikali ikuajiri [emoji1]Mimi sikuelewi mkuu.

Unaona kama ajira ni haki ya msingi[emoji1]

Vipi kama muajiri Hana uwezo wa kukuajiri atakulipa Nini!?

Kujitolewa hutaki na mwajiri Hana fund za kuajiri ni both team to score.

Anyway endelea kusaka mrija wa asali with no expectations sababu itakuumiza zaidi.
Rudia kusoma kilicho andikwa, tunalazimisha kutoa placement kwa wakati na si kulazimisha kutoa ajira ambayo ni hiari ya mwajir.

Kutoa matokeo ni lazima maana watu wametumia pesa zao kwenda Dodoma ndio maana hata rais aliwasisitiza hilo ila sema inaonesha kuna mizizi inapasika kung'olewa kabisa.
 
Rudia kusoma kilicho andikwa, tunalazimisha kutoa placement kwa wakati na si kulazimisha kutoa ajira ambayo ni hiari ya mwajir.

Kutoa matokeo ni lazima maana watu wametumia pesa zao kwenda Dodoma ndio maana hata rais aliwasisitiza hilo ila sema inaonesha kuna mizizi inapasika kung'olewa kabisa.
Una hoja
 
Tuendelee kua na imani, naona sahili nyingi zishaanza kusitishwa kwa mantiki iyo wataanza kuchukua watu wa kwenye database mbaka waishe ndio zitangazwa nafasi nyingine.
Twitter ni powerful and viral, retweets zingekua kibao, notifications za mama na naibu waziri zikijaa mbona faster jobless wanachomoka toka kwenye magunia ya database
 
Kusubiri kanzidata ya ahadi hewa inaumiza sana wakati watu wanalamba asali isiyo na kikomo. Ndani ya miezi mitatu tu watu wanakula posho zaidi ya jumla ya mshahara wa hiyo miezi mitatu. Mungu atende na sisi tupate nafasi
 
FugUlcOXgAAt-Iz_1.jpeg

Kama utekelezaji wa kanzidata upo kwa njia hii, kazi ipo kupata hizo kazi. Na itachukua miaka miwili au mitatu kuitisha saili tena, kilichowakumba graduate wa mwaka 2015 na 2016, kinaenda kuwakumba graduate wa 2022.
Hili linapaswa kutazamwa kwa umakini zaidi.
 
Back
Top Bottom