soma barua hiyo hapo....
View attachment 2598206
Kuna siasa nyingi sana zinaendelea inamaana mpaka kibali kinatolewa Psrs walikuwa na taarifa kamili, kwanini mkurugenzi aliruhusiwa kupeleka tangazo jipya,likapokelewa likatangazwa na huku wao wanajua utaratibu ulivyo, je kwa kada hizi za watendaji,masecretary na madereva kweli kunahaja yakuitisha usaili kila mara huku tunajua wao utumishi wanahusika kutunza nafasi za hao watu, na mwaka jana watu wengi wamefanya usaili hawakupata nafasi.
PSRS waache kuendesha mambo kihuni wafuate utaratibu, sio lazima vijana na wanaharakati walalamike ndo utaratibu ufuatwe, tuone kwanza wa kwenye data base wanaisha ndo watangaze nafasi zingine, unatangaza nafasi huku wototo wa wakulima wakiwa na matumaini makubwa kwamba wapo kwenye kanzi data tunaona wazi kuwa utumishi hawatumii rasilimali watu wa kwenye kanzi data vizuri, kwahiyo hawafuati sheria, so wana makosa makubwa, au hawataki, au wana agenda yao au wanashirikaiana na baadhi ya waajiri kuhujumu hii sheria, maana sheria ipo wazi nilicho subiri ni kupeleka watu haraka sana maana kibali tayari, watu unao unachelea nini tena,unakaa miezi miwili au mmoja unasubiri nn kwann tusiwafikirie vibaya wao, wanapointi gani ya kujitetea.
Pia tunataka watu wa community dev waitwe wote walio faulu mwaka jana maaana nafasi zao zipo, sio mpaka kusubiri usaili mpya naamini kuna watu zaidi ya 50+ walifaulu waitwe kazini hao watoto jamani wapeni kazi kama Rais anavyo taka msifanye mambo kihuni office sio yenu hiyo ni ya umma mtaiacha kama mlivyo ikuta timizeni wanibu wenu.
Mjue kitu kimoja watoto wa wakulima wanao hangaika ndio hao hao hata ukitangaza yuletule alie maliza 2015,2016,2017,2018 anaomba so ni kama unamsumbua kuomba kazi kila wakati pia ni muhimu kuwa na data base ya wahitimu wa chuo kikuu ili muwe na taarifa kamili pia nyie ndio washauri wakuu kwa serikali kuangalia hali ilivyo, mkipeleka mambo ovyo mtaonekana mchango wenu mdogo na watu hawataona umuhimu wa hiki chombo.