HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hata kama unayo hiyo dhahabu mkononi halafu upo kwenye hali ya Jangwani(kama nilivyotolea mfano), Je, itakufaa kwa wakati huo? Ukitaka uibadili iwe punje ya mchele itakuchukua muda.

Bila shaka umenipata
Hapo ndio umeeleza kitu sasa ongeza neno jangwani au mazingira yoyote ambayo dhahabu haina kazi sababu nikiwa na dhahabu kariakoo punje ya mchele ya nini mimi mwifwa.
 
Mbunge anasema wajengewe bar na club, wakanywe pombe, na kushika misambwanda ya mabaamedi,🤣🤣,


Anasema wataamsaidia mwezao aliyekunywa akalewa chakar mpaka akanya, wataamsaidia kumbeba 🤣🤣
 
Hapo ndio umeeleza kitu sasa ongeza neno jangwani au mazingira yoyote ambayo dhahabu haina kazi sababu nikiwa na dhahabu kariakoo punje ya mchele ya nini mimi mwifwa.
Tulijifunza namna ya kueleza/kufafanua maana za misemo/methali.

Kwa hiyo kila msemo/methali inakuwa na maana yake maalumu.

Kariakoo sio mahali pagumu, methali yetu haiwezi kufanya kazi pale
 
swali: wakurugenzi wa wizara wanateuliwa na raisi au wanapitia utumishi??
 
Asa kama wameongeza uhai wa kanzidata hadi miezi 12 mbona hatuoni watu wakiajiriwa kupitia database na nafasi zinarudiwarudiwa kutangazwa mfano accountant na mawakili si juzi Tu LGA wamefanya usahili ina maana kanzidata hawapo au hawakufaulu.

Mfano brela mwaka Jana kipind kama Hiki walifanya usahili asa kweli wamekosa mtu mmoja database akapangwa hiyo licencing officer.
Tukirud PDF la database la waziri mhagama mbona toka February hawajatoa.

Yan psrs Wana mapungufu na vijana tunateseka Bora hiyo database iwekwe wazi ijulikane kina nani wapo na waliofaulu oral sababu ni Giza Nene.

Sawa tunakubali michakato ya ajira zote iwe chini ya psrs kuepusha nepotism na ukanjanja Ila psrs wajirekebishe wasiturudishe rudishe Dodoma kila siku kufanya sahili ambazo naamini database watu wapo
 
Mwenye no za mbunge au access ya kufikisha taarifa ahoji kuhusu PDF la database alilohaidi jenister mhagama na aulizwe bungeni maana alisema mwez wa 2 Ila utekelezaji hamna
Alisema watachukua watu 1700+

Image_1681900636.jpg
 
Mwenye no za mbunge au access ya kufikisha taarifa ahoji kuhusu PDF la database alilohaidi jenister mhagama na aulizwe bungeni maana alisema mwez wa 2 Ila utekelezaji hamna
namba za wabunge zipo kwenye website yao mkuu
 
Back
Top Bottom