Hawa hata mwaka jana walipamba sana placements...sijajua sana isije kuwa ndio wale maafisa maendeleo wa kata
Maendeleo ya Jamii naona wamekumbukwa aisee!
Maendeleo ya Jamii naona wamekumbukwa aisee!
Hivi hizi walizotangaza tena kuna post ya internal auditor?kwenye tangazo naiona kwenye website siiioni !!!Yaani zile ajira 1905 za mdas na LGAs bado amjamaliza hata kutoa placement mnatangaza tena ajira za MDAs and LGAs aya bwana wakubwa Mimi sina neno.
Hao 800 ni wakina nani kwani mkuu?Yaniii utawala na HRs post zao kupatikana taasisi za nchi hii kwa tabu sana
Afisa maendeleo ya jamii mkuuHao 800 ni wakina nani kwani mkuu?
TBC taifa mara nyingi (au zote) huwa wanarusha mbashara matangazo ya bungeVipi kuhusu radio mkuu?
Ahaa ok sawa naona wamemwagiwa ajira za kutoshaAfisa maendeleo ya jamii mkuu
Kwa sasa ni kipindi cha maswali na majibu. Ukiisha muda wa maswali na majibu nadhani ndio wizara ya utumishi na utawala bora itawasilisha makadirio ya mapato na matumizi (tunapenda kuita BAJETI).Iv hiyo hotuba ya utumishi ni saa ngap?
utashusha nondo humuHotuba ya bajeti ya wizara ya utumishi imeshaanza.
Sema TU kwanba wizara na PSRS Kuna kutokuelewanaNiliongea hapa kwenye thread hii kuhusu hii issue kwa upande wa TRA mwaka uliopita waliofanya watu wakasema hawakukizi marks zao ndo maana kwenye placement haipo database....Ila kuna mawili tuweni wavumilivu....
1.Inaweza kuwa Kauli ya Mhagama wameifanyia kazi inamaana wamesafisha watu wote toka database kutoka tamko lake amelitoa kurudi nyuma... Sasa wanaaza upya kuweka database tusubiri Bunge leo litakuja na tamko gani..(tusipeleke lawama zote PSRS)
2.Hapa lawama ipo Utumishi(kama Baba mwenye mji hauna msimamo mzuri wa familia unategemea watoto watakuwa kweli kwenye malezi bora(PSRS).
Tuzidi kusimama na Mungu na kureceive job zilizotoka....
Mama(Rais) anania na vijana kutupa ajira ila watendaji wake sijui niseme neno gani.....
Mweee 🤣 1m aringe, lakioneaNadhani ni 1M
Sio kweli,kwamba kipindi chote cha july hadi machi taasisi imeita saili 23 peke yake??Namba zinazotajwa kwenye hotuba zinatali kweli?
HAkuna Cha maana utakisikia ambacho kitakupendeza kwenye masikio yako,,utashusha nondo humu
Yaan badala waangalie namna ya kusolve wanasema watu laki moja sabini na kitu elfu hawakukidhi mahitaji ya mfumo hivyo mfumo uliwakataaHAkuna Cha maana utakisikia ambacho kitakupendeza kwenye masikio yako,,