HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna watu wako intern kwenye taasisi zenye asali original, alafu PSRS Kwa bahati mbaya wamewapeleka wilayan, Yan [emoji23] kama nawaona vile ,
Ni kama kuna mtu PSRS anafanya makusudi maana vijana wametupwa Kakonko, wangingombe, makete, Mbinga n.k [emoji23] mimi binafsi ningependa kazi ya kuniboost kunisapoti kwenye kile ambacho nakifanya sio kuvuruga kabisa. Siwasemei wengine we angalia mzani wako mi napenda business in big towns from day one.

Again sina maana ya kuwavuruga wengine, I am just saying, from my current location to kakonko would destroy everything i started nilivokuwa jobless.

Guess what kuna wengine wapo interested na fursa kama kilimo au wanapenda tu mazingira ya rural hiyo ni asali kwao.
 
Ni kama kuna mtu PSRS anafanya makusudi maana vijana wametupwa Kakonko, wangingombe, makete, Mbinga n.k [emoji23] mimi binafsi ningependa kazi ya kuniboost kunisapoti kwenye kile ambacho nakifanya sio kuvuruga kabisa. Siwasemei wengine we angalia mzani wako mi napenda business in big towns from day one.

Again sina maana ya kuwavuruga wengine, I am just saying, from my current location to kakonko would destroy everything i started nilivokuwa jobless.

Guess what kuna wengine wapo interested na fursa kama kilimo au wanapenda tu mazingira ya rural hiyo ni asali kwao.
Izi asali Zina utani na SS , kama zinakuja Ivi afu Zina kataaa
 
Ni kama kuna mtu PSRS anafanya makusudi maana vijana wametupwa Kakonko, wangingombe, makete, Mbinga n.k [emoji23] mimi binafsi ningependa kazi ya kuniboost kunisapoti kwenye kile ambacho nakifanya sio kuvuruga kabisa. Siwasemei wengine we angalia mzani wako mi napenda business in big towns from day one.

Again sina maana ya kuwavuruga wengine, I am just saying, from my current location to kakonko would destroy everything i started nilivokuwa jobless.

Guess what kuna wengine wapo interested na fursa kama kilimo au wanapenda tu mazingira ya rural hiyo ni asali kwao.
[emoji3516]
MKUU, UNATUCHEKA SISI WAZEE WA KAKONKO, NYAYSA NA WANGING'OMBE?
 
Yaani zile ajira 1905 za mdas na LGAs bado amjamaliza hata kutoa placement mnatangaza tena ajira za MDAs and LGAs aya bwana wakubwa Mimi sina neno.
Yaani inachekesha ila sometime kwa nje ila Moyoni inauma sana unataka ajira halafu kuna watu wameshafanya interview zaidi ya miezi mitano na bado huwapi placement sasa kuna faida gani ya kutangaza kazi kama free space za kuweka watu hamna
 
Yaani zile ajira 1905 za mdas na LGAs bado amjamaliza hata kutoa placement mnatangaza tena ajira za MDAs and LGAs aya bwana wakubwa Mimi sina neno.
matangazo ya ajira mpya wakati huo huo hujamalzana na new placement, kwa kweli siasa nyingi ila utekelezaji unasua sua mno
Itakuwa waliobakia hawakufaulu oral na hawapo database labda. Nimewaza ivyo
 
Back
Top Bottom