Yaniii tunavoisubiri kama tunauhakika sasa hahaHapo PDF kutoka itakua ijumaa
Yaniii tunavoisubiri kama tunauhakika sasa hahaHapo PDF kutoka itakua ijumaa
Shida sio uhakika, tatizo watoe kila mtu aendelee na mishe zakeYaniii tunavoisubiri kama tunauhakika sasa haha
Aiseee utumishi watakuwa wametisha sana doh, hapa kwenyewe tunajikongoja tumeshakaa mtaaani hadi miguu imeota sugu dah!!!!Walimu na watu wa afya usishangae kuona wanaingia kazini wakati watu wa lga, mda na database n.k bado hawatambui hatma yao.
Sijui psrs wanakwama wapi, na bado wanaporomosha jengo la gorafa 4 lenye sehemu ya jimu ndani.!!!
CAG: Kanuni Na. D.7 (1) na (4) za Kanuni za Kudumu za Utumishi wa Umma za mwaka 2009 zinazoelezea kuwa ni jukumu la Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kujaza nafasi zilizoachwa wazi kwa kuajiri watumishi wapya na kusimamia zoezi la ajiraKwanza tufahamu, PSRS hawaajiri hadi wapewe kibali, sasa kama kibali cha ajira 1700 hawajapewa wataajiri nini? kauli zingine ni siasa tu
Yani kama zile za MDAs mwezi ujao mchakato unatimiza mwaka tangu kutangazwaAiseee utumishi watakuwa wametisha sana doh, hapa kwenyewe tunajikongoja tumeshakaa mtaaani hadi miguu imeota sugu dah!!!!
Kweli mkuuShida sio uhakika, tatizo watoe kila mtu aendelee na mishe zake
Yes, mwez ujao zinatimiza mwaka, sijui wahusika huwa wanawaza nini maana hadi tangazo linatoka maana yake vibali vya ajira vinakua tayari, sasa mtu anasubiri majibu miez na miez, mi tarehe 23 natimiza miez mi5 tangu nifanye oral kwenye kada yetu nafasi zilikua80 ila had sasa walioitwa hawazid25Yani kama zile za MDAs mwezi ujao mchakato unatimiza mwaka tangu kutangazwa
Mtu ambae alikuona kipindi unaaply then umwambie majibu bado lazima akuone muongoYani kama zile za MDAs mwezi ujao mchakato unatimiza mwaka tangu kutangazwa
Habar njema hiiHivi tetesi hizi ni za Kweli!!!!Tra wamepewa mamlaka ya kuajiri yenyewe au bado Utumishi wanaendelea....
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Kwisha Habar yao
100k perdm + mbususu 😋Utumishi siyo kwamba wanashindwa kutoa hayo majina yote 1700 ila wanatoa kidogo kidogo kwa benefits zao za kupata pesa za extra duty au overtime. Kama ushawahi kufanya kazi za kujitolea serikalini utanielewa.
Kabsa kuna maslahi wanapt kwenye michakto ya ajira
Kabsa kuna maslahi wanapt kwenye michakto ya ajira
Mmmh nmeapply Nina ujauzto wa wiki SITA sasa hv Nina mtoto wa miezi miwili noma sanaMtu ambae alikuona kipindi unaaply then umwambie majibu bado lazima akuone muongo
What are you smoking 😂Kwanza tufahamu, PSRS hawaajiri hadi wapewe kibali, sasa kama kibali cha ajira 1700 hawajapewa wataajiri nini? kauli zingine ni siasa tu
Mi nilimwambiaga wife kua walitoa nikakosa, maana kila siku tangu mwez wa12 alikua anaulizia namwambia bado, kuepusha kuonekana mwongo ikabid nimwambie nilikosa wakati naendea kusikilizia kimya kimyaMmmh nmeapply Nina ujauzto wa wiki SITA sasa hv Nina mtoto wa miezi miwili noma sana
hii secretariat ya Ajira sidhani kama bajeti ijayo itapewa mamlaka ya kuajiri kama awali, na uhakika bajetii hii wao watakua thirdparty tu kwenye mchakato ,kiburi chao kwisha. pdf ya watu 1700 kwao imekua ishu na ndio itakayo wachimbia kaburi lazima waelewe kila taasis inafanyiwa auditing madhaifu yao hayawezi vumilika.
Niliwaambia siku nyingi PSRS ni genge wahuni , Naona meanza ku realizeFact
Hahahaha maisha hya jmnMi nilimwambiaga wife kua walitoa nikakosa, maana kila siku tangu mwez wa12 alikua anaulizia namwambia bado, kuepusha kuonekana mwongo ikabid nimwambie nilikosa wakati naendea kusikilizia kimya kimya
Hahah mi simoooNiliwaambia siku nyingi PSRS ni genge wahuni , Naona meanza ku realize