Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,843
- 10,956
Kwenye mchakato wa uraisi , huwa Hawacheli ata second Moja, kinachoongezeka zaidi ni bao la maradonaMmh sisemi mimi
Kwenye mchakato wa uraisi , huwa Hawacheli ata second Moja, kinachoongezeka zaidi ni bao la maradonaMmh sisemi mimi
Sisi tuna haraka wao hawana haraka hapo lazima viumane[emoji23]Yani kama zile za MDAs mwezi ujao mchakato unatimiza mwaka tangu kutangazwa
Tuzidi kurudi mbele za Mungu bila kuchoka....Leo wanakikao management ya utumishi yote....ngoja tuone wanamajibu gani kuhusu Pdf data baseSisi tuna haraka wao hawana haraka hapo lazima viumane[emoji23]
vikao vya upigaji tu, outcomes bado ni zeroTuzidi kurudi mbele za Mungu bila kuchoka....Leo wanakikao management ya utumishi yote....ngoja tuone wanamajibu gani kuhusu Pdf data base
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Sawa Sawa, naona hizo ni za ndani kabisaTuzidi kurudi mbele za Mungu bila kuchoka....Leo wanakikao management ya utumishi yote....ngoja tuone wanamajibu gani kuhusu Pdf data base
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Sisi tuna haraka wao hawana haraka hapo lazima viumane[emoji23]
Shida tamisemi hakuna interview ni random selectionunaweza tamani ajira za serikali
zisimamiwe na Tamisemi and not Utumishi
Umeza kama Mimi, kupata au kukosa ni majaliwa, ila tunacholaumu ni ucheleweshwaji wa mchakatounaweza tamani ajira za serikali
zisimamiwe na Tamisemi and not Utumishi
Hadi Rais anaondoka madarakani walimu na watu wa afya inawezekana wangekua hawajaitwa kazini, kama nafasi 1900+ zinachukua mwaka, 22000 zitatumia mda gan?Psrs wanabana kutoa placements as if wameambiwa watoe figo zao.!
Ni kama zinawauma sana placements akati Total database, lga na mda sidhani hata candidate 1800 Wanafika, je mngepewa muajiri hao walimu na matabibu 22,000 Mchakato si mngeumaliza baada ya miaka 9 nyie.??
Sekretarieti ya Ajira
Daaah, itakuwa unyama sana wakitoa Leo.leo possibility ya pdf ni 97%
Mpaka watu wanapoteza maisha wengine hawajui hatma yao.inakera sana hii kitu inaitwa mchakato sijui wanachakata nini wakati ndio kazi yao sasa sijui wao wenyewe hawajui wanachochakata??Mtu ambae alikuona kipindi unaaply then umwambie majibu bado lazima akuone muongo
Siku watoe pdf ina page hata 30 tu watu wengi wajue hatama zao,kuna wengine wanafanya kazi kwa wahindi na wachina huko wanashindwa kurenew mikataba yao kwa matarajio maana hawana hela ya kuja kulipa kuvunja mikataba.leo possibility ya pdf ni 97%