HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwanza tufahamu, PSRS hawaajiri hadi wapewe kibali, sasa kama kibali cha ajira 1700 hawajapewa wataajiri nini? kauli zingine ni siasa tu
Una uhakika gani kama kibali cha kuajiri watu 1700+ kutoka kwenye database hawajapewa??.
Mbaka waziri mwenye dhamana anaongelea bungeni ina maana kila kitu kipo sawa labda useme ni swala la mda tu na sio vibali.
 
[emoji16][emoji16], nchi ngumu sanaaa hii! Inashangaza nafasi inatangwaza mchakato unachukua miezi minne kana kwamba nafasi ilikuwa ya kusubiria vile haikuwepo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bosi miez minne kidogo hivyo, nafasi za MDAs na LGAs zilitangazwa mwez may mwaka 2022 had mda huu mchakato haujaisha bado. Hata mchakato wa kumpata Rais kwanzia kwenye kura za maoni hadi kuja kuapishwa hua haichukui mda mrefu hivi
 
Utumishi siyo kwamba wanashindwa kutoa hayo majina yote 1700 ila wanatoa kidogo kidogo kwa benefits zao za kupata pesa za extra duty au overtime. Kama ushawahi kufanya kazi za kujitolea serikalini utanielewa.
Hiyo ni bonge la point, tuongee ukweli kwenye swala muda utumishi sio kipaumbele chao, ndomana baada ya kauli ya Rais kuhusu ucheleweshwaj wa mchakato wa ajira, taasisi nyingi sana ajira za mkataba zimeanza kufanya mchakato wenyewe
 
Utumishi siyo kwamba wanashindwa kutoa hayo majina yote 1700 ila wanatoa kidogo kidogo kwa benefits zao za kupata pesa za extra duty au overtime. Kama ushawahi kufanya kazi za kujitolea serikalini utanielewa.
Nakubaliana na wewe kwa 100% na ata ukiangalia pdf za placements nyingi wanatoa usiku na weekend kwa siku za karibuni ili wajilipe overtime,extra duty na perdiem wakati wana uwezo wa kutoa pdf mchana au ata jioni.
 
Walimu na watu wa afya usishangae kuona wanaingia kazini wakati watu wa lga, mda na database n.k bado hawatambui hatma yao.
Sijui psrs wanakwama wapi, na bado wanaporomosha jengo la gorafa 4 lenye sehemu ya jimu ndani.!!!
 
Walimu na watu wa afya usishangae kuona wanaingia kazini wakati watu wa lga, mda na database n.k bado hawatambui hatma yao.
Sijui psrs wanakwama wapi, na bado wanaporomosha gorafa yenye sehemu ya jimu ndani.!!!
mwnangu achaga tu,hawa jamaa ni sumu sna kwa jobless aliepiga nao oral , wapigwe reforms tu na kuondolewa mandate ambayo wamepewa
 
Bosi miez minne kidogo hivyo, nafasi za MDAs na LGAs zilitangazwa mwez may mwaka 2022 had mda huu mchakato haujaisha bado. Hata mchakato wa kumpata Rais kwanzia kwenye kura za maoni hadi kuja kuapishwa hua haichukui mda mrefu hivi
Mmh sisemi mimi
 
Back
Top Bottom