HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hahahahahahaha aiseee hako kapdf kulaleki sio poa subiri nilale zangu maana.
 
Kuna jamaa juzi alielezea hii ishu vizuri sana hawa jamaa kuchelewesha kutoa majina wanaweka watu wengi zaidi ya 10000 kwenye matumain makubwa ya ajiri na kudelay kufanya mambo ya msingi.its better wakatoa mkeka wote tujue tumo au atumo tukapambane hata ughaibuni huko kwenye hao watu almost 10000 watu wanaoitajika only 1500 sasa kwa nn uhold hope za watu kwa mda mrefuuuuuu. Hii ni saikologiko torture kama torture nyingne tu.
 
Habari zenu jamani. Naombeni msaada, kwenye kuregister ajiraportal nime upload verified certificates lakini bado naambiwa no verification certificate uploaded. Shida itakuwa ni nini jamani.
Subira wiki 1 au mbili ndio inakuwa tayar, c unajua PSRS Kila kitu n mchakato
 
Pdf ya mchongo...37kb

siku tukiimba verse moja ndio itakuwa mwisho wa huu uduanzi.sasa ilikuwa ina haja gani kuita watu interview siku moja na wakati nafasi hazipo zinatoka kama k*si cha mbuzi
 
Pdf ya mchongo...37kb

siku tukiimba verse moja ndio itakuwa mwisho wa huu uduanzi.sasa ilikuwa ina haja gani kuita watu interview siku moja na wakati nafasi hazipo zinatoka kama k*si cha mbuzi
Hivi hiyo n ya LGA?
 
Back
Top Bottom