Multi-skilled
JF-Expert Member
- Mar 1, 2023
- 1,108
- 4,130
Wenda kitenge yupo busy na Mapokezi ya waziri mpya, vijana muwe na subira
Huyu jamaa anasemage ukweli inaonekna uko jikoni mkuu 😅Leo au kesho kuna watu watalambaa asali
yaah ni mtu makini sanaHuyu jamaa anasemage ukweli inaonekna uko jikoni mkuu 😅
Hapana huyo jamaa ni jobless aliyekubuhu amewafatilia sana na kisha akawafatilia tena kiasi kwamba keshajua jum4/alhamisi/Ijumaa utumishi wanatoa mkeka hahahahahaHuyu jamaa anasemage ukweli inaonekna uko jikoni mkuu 😅
Ahahahahah na umeshindwa kukazia hapo huwa na wabeba mno na bajaji yangu wanaoenda kuchukua barua pale masijala na kuwarudisha maana zoezi pale halizidi dakika tano,,,kwahiyo napata dodoso za pale kwa haraka mno. Na pia huwa zinatangulia barua kufika pale kabla placement na leo nimepeleka mmoja nikaingia nimejionea mkae kwa kutulia 🤣Hapana huyo jamaa ni jobless aliyekubuhu amewafatilia sana na kisha akawafatilia tena kiasi kwamba keshajua jum4/alhamisi/Ijumaa utumishi wanatoa mkeka hahahahaha
Tutachelewq sana hii nchi, ukaribisho unaathiri shughuli muhimu za kiutendaji!!!Wenda kitenge yupo busy na Mapokezi ya waziri mpya, vijana muwe na subira
[emoji16][emoji16][emoji16], mkuu upo vizuri...Ahahahahah na umeshindwa kukazia hapo huwa na wabeba mno na bajaji yangu wanaoenda kuchukua barua pale masijala na kuwarudisha maana zoezi pale halizidi dakika tano,,,kwahiyo napata dodoso za pale kwa haraka mno. Na pia huwa zinatangulia barua kufika pale kabla placement na leo nimepeleka mmoja nikaingia nimejionea mkae kwa kutulia [emoji1787]
Database ipo ila waajiri tu kizungumkuti utumishi inatamani hata wote waliopo database watoke zije saili mpya waziratibu
ShukranKila mwajiri ana taratibu zake za kuruhusu watu wake wakasome.
Pia lazima awape muongozo wa kwenda kusoma kitu ambacho kitakuongezea skills za kazi unayoifanya.
Kwa hiyo muda wa kurudi shule yeye atakuruhusu muda wowote atakaoona unafaa
Mbona wanatupiana mipira kwenye mambo hayo ya kuajiri...Ukiwauliza waajiri(Taasisi) wanakwambia Utumishi(goverment) shida ...Sasa Best looser tuelewe nani!!!!Database ipo ila waajiri tu kizungumkuti utumishi inatamani hata wote waliopo database watoke zije saili mpya waziratibu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]....hao ndo unakuta hawataki watu from databaseNimepita tcra yani ist ni za kuhesabu, huku nahisi wana majaba ya asali
Utumishii wanadai wajiri ndiyo wanazingua kuhakiki watu from data base hawaeleweki ambao wazungu ni hawa ngazi za serikali za mikoa na wilaya yoyote twende tuMbona wanatupiana mipira kwenye mambo hayo ya kuajiri...Ukiwauliza waajiri(Taasisi) wanakwambia Utumishi(goverment) shida ...Sasa Best looser tuelewe nani!!!!
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Ni mwendo wa kutupiana Mpira, kuna watu wamefanya interview since November had Leo placement hazijatoka na sio databaseUtumishii wanadai wajiri ndiyo wanazingua kuhakiki watu from data base hawaeleweki ambao wazungu ni hawa ngazi za serikali za mikoa na wilaya yoyote twende tu
Utumishi ndo shida, kumbuka hata mh Rais aliliongelea hilo swala hadi kufikia hatua kuwapa mamlaka taasisi husika kuajiri wenyewe kazi za mikataba ya mda maalum coz utumishi walikua wanachelewesha sana mchakato, utakuta kazi ya miezi mitatu mchakato wa usahili unatumia miezi minneMbona wanatupiana mipira kwenye mambo hayo ya kuajiri...Ukiwauliza waajiri(Taasisi) wanakwambia Utumishi(goverment) shida ...Sasa Best looser tuelewe nani!!!!
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Yote wanapigania watu wao wapite kwa mwanya huo wa data base...Utumishii wanadai wajiri ndiyo wanazingua kuhakiki watu from data base hawaeleweki ambao wazungu ni hawa ngazi za serikali za mikoa na wilaya yoyote twende tu
Ngoja tuone N/W Kikwete upya wake kwenye Wizara ya utumishi upoje!!!!!Utumishii wanadai wajiri ndiyo wanazingua kuhakiki watu from data base hawaeleweki ambao wazungu ni hawa ngazi za serikali za mikoa na wilaya yoyote twende tu
Alijibuje ?Ngoja tuone N/W Kikwete upya wake kwenye Wizara ya utumishi upoje!!!!!
Kuna kauli jana alimjibu mbunge mmoja niliipenda sana.....
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app