Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,839
- 10,951
Database unatoa utoiVijana matajiri kama na wewe mnalia? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Database unatoa utoiVijana matajiri kama na wewe mnalia? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
umeongea kwa hisia, japo magufuri alijenga nchi kama wasemavyo,Hamna kitu kinakera kama hizi ajira na vipdf uchwara vya mafungu mafungu , ni upuuz . Dah , graduates waliohitimu enzi za Kikwete wana bahati sana
Serikali itoe tender Kwa company binafsi Kufanya zifanye saili PSRS wamefeli bakubwa sanaSema uongo dhambi...UTUMISHI wanaonesha jinsi gani wana BUREAUCRACY ya kupindukia. Aisee It doesnt make sense watu kusubiri zaidi ya siku 30 majibu baada ya usaili.
Ila hali haikutakiwa kabisa kuwa hivi ,Dah ! Mungu amlaani milele aliyesababisha hii hali na iwe funzo ,mtu mmoja kwa maamuzi yake ya kukurupuka anaweza sababisha matatizo ambayo yanadumu vizazi na vizazi ,ndio kama hili suala , vijana wanalipia kwa ugumu wa ajiraTushukuru kwa hicho kidogo kuliko miaka 5 nyuma, kulikuwa hakuna kabisa
Kasema watu(Viongozi) waliotajwa kwenye ripoti ya CAG waoneshwe mlango wa kutoka.HBD champ, kitila kagusia nini??
MUNGU amlaani yupi huyo ??Ila
Ila hali haikutakiwa kabisa kuwa hivi ,Dah ! Mungu amlaani milele aliyesababisha hii hali na iwe funzo ,mtu mmoja kwa maamuzi yake ya kukurupuka anaweza sababisha matatizo ambayo yanadumu vizazi na vizazi ,ndio kama hili suala , vijana wanalipia kwa ugumu wa ajira
Mno , na hili ni kovu la kudumu ,aisee itachukua muda hali kurudi kama ilivyokuwa enzi za Kikwete ,si mchezoumeongea kwa hisia, japo magufuri alijenga nchi kama wasemavyo,
ila aliharibu sana maisha ya vijana
Mungu atusaidie kwa kweliTuone leo kama kutakua na pdf ndefuu ,second selection tulambe asali hata kavu
Happy Birthday Brother.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ahsante sana mkuu, nilikuwa busy kidogo kufuatilia mjengoni nione kama wataanza kuzungumzia kazi yetu, nikasahau kama leo ndio tarehe inayofanana na ile niliyoletwa huku kwenye hii Sayari.
Kwa mbali Kitila katia neno.
Bila shaka ahadi ya Mhagama nayo inaweza kufikiwa!
Yes Zipo, kama TanroadsHivi Kwa nyakati tulizonazo kuna kazi(serikalini) huwa zinatangazwa kupitia magazeti kama ilivyokuwa zamani ??????
Yeah zipo kama ATCL kazi zao wana tangaza kupitia magazetiHivi Kwa nyakati tulizonazo kuna kazi(serikalini) huwa zinatangazwa kupitia magazeti kama ilivyokuwa zamani ??????
Maneno yako yanavuka mipaka unatoa laana kama njugu hauna factor ya msingi ya kutoa laana. Laana ikitoka hairudi ikienda kwa uliyemlaani kama hastahiki inakurudia. Angalia usije jilaani mwenyewe na kizazi chako ndugu. Kuwa makini na ujiepushe na tabia ya kulaanilaani ovyo hizi tabia wanasifika nazo wanawake pia wanasisitizwa waache. So achana na hii tabia.Ila
Ila hali haikutakiwa kabisa kuwa hivi ,Dah ! Mungu amlaani milele aliyesababisha hii hali na iwe funzo ,mtu mmoja kwa maamuzi yake ya kukurupuka anaweza sababisha matatizo ambayo yanadumu vizazi na vizazi ,ndio kama hili suala , vijana wanalipia kwa ugumu wa ajira
Mchakato unakaribia kufikia mwaka sasa, sio fair kabisaManeno yako yanavuka mipaka unatoa laana kama njugu hauna factor ya msingi ya kutoa laana. Laana ikitoka hairudi ikienda kwa uliyemlaani kama hastahiki inakurudia. Angalia usije jilaani mwenyewe na kizazi chako ndugu. Kuwa makini na ujiepushe na tabia ya kulaanilaani ovyo hizi tabia wanasifika nazo wanawake pia wanasisitizwa waache. So achana na hii tabia.
Jenga hoja za msingi serikali au wahusika wakiona waichukue na waifanyie kazi.
Pia ujue hata ajira zitolewe vipi majobless hawawezi isha, competetion imekuwa kubwa sana. Hili tatizo lipo dunia nzimaa usidanganyike na unavyoviona kwenye maTV.
PSRS TOENI PDF TUJUE MBICHI NA MBIVU ILI TUENDELEE KUJENGA TAIFA KWA NAMNA MBALIMBALI. Hatuwezi pata kazi watu wote lkn msitufanye tuwe na matumaini ya muda mrefu kwenye hamna mtuharibie future zetu halafu tuanze kulalamikia serikali yetu.
Muda wa mchakato sio rafiki UNABOAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA SANAAAAAAAAAAA.
yaah ,hasa za vyombo vya ulinzi mfano wizara ya mambo ya ndani kama vile Migration,polisi,magereza nkHivi Kwa nyakati tulizonazo kuna kazi(serikalini) huwa zinatangazwa kupitia magazeti kama ilivyokuwa zamani ??????
Milioni 3, Posho ya Nyumba laki7, Posho ya Umeme/ maji laki4, Posho ya mavazi laki3,
Jumla 4.4m
Kwan UDSM wao wana scale ya chuo chao peke yao??Udsm ni chuo tu kama vyuo vingineHata UDSM halipwi hivi