HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Uncle tulia , Sema Nina mpango waku purchase workstation yenye nguvu Kwa ajili ya vitaasisi kama vyakwenu
Na saa 24 upo hapa uta purchase na maneno? Hii violence yako ni ghadhabu ya kutokuwa mkekani sasa unahitaji sana counselling ndipo uanze ku purchase.

Samba Mapangala katika kibao chake cha Dunia tunapia aliweka huu mstari " waongea kujenga ghorofa na HUNA KITU WEE, ACHA KIBURI NA MARINGO....".

Usiku mwema.
 
Na saa 24 upo hapa uta purchase na maneno? Hii violence yako ni ghadhabu ya kutokuwa mkekani sasa unahitaji sana counselling ndipo uanze ku purchase.

Samba Mapangala katika kibao chake cha Dunia tunapia aliweka huu mstari " waongea kujenga ghorofa na HUNA KITU WEE, ACHA KIBURI NA MARINGO....".

Usiku mwema.

Utumishi modern taarab!
 
Mama Raisi wetu uko alipo azidi kupewa baraka na Mwenyezi Mungu nahakika ni msikivu kwa mabadiliko aliyoyafanya naamin mazuri yanakuja, kwa kipindi chake ichi ametoa ajira nyingi sana naamin ana Nia njema na vijana wazalendo wasomi, mengi tumeyajua kupitia mama kuna taasisi nyingi naziona kweny placement sio kawaida
 
Uwiiii jamani asante sana Mungu wangu[emoji120].

Guys kumbe pdf la juzi nilipata yani leo kuna mtu kanipigia ndo ananiuliza naenda lini dom kufata barua.

Pdf ikitoka i always search for kada yangu only but kumbe nimepangiwa kitengo kingine ambacho kinarelate na nlichofanyia interview.(but a bit higher[emoji39])

Am still in shock[emoji2296]
hongera sana hahahahah aseee umekwepo unatetea kilio chako sana hatimaye umenyanyuliwa hahahaha
 
Mh.Waziri na N/w + Mh.Katabu (Psrs) kuweni kitu kimoja Kumpa Mama(rais) matumain anayoyataka kwa vijana wake kupata ajira!!!
Mngebonyeza buttorn la PDF data base(Mhagama alilotaka kuleta matumain kwa vijana kupata ajira) ata iwe tunaingia job mwenzi wa saba sawa ila tuishi kwa matumain kama tunaviongozi wenye hofu ya Mungu....
Eehhh Mungu awasimamie kwenye majukumu yenu....
Kitaa ni shida kwa bestlooser Mama(rais)
 
Mh.Waziri na N/w + Mh.Katabu (Psrs) kuwei kitu kimoja Kumpa Mama(rais) matumain anayoyataka kwa vijana wake kupata ajira!!!
Mngebonyeza buttorn la PDF data base(Mhagama alilotaka kuleta matumain kwa vijana kupata ajira) ata iwe tunaingia job mwenzi wa saba sawa ila tuishi kwa matumain kama tunaviongozi wenye hofu ya Mungu....
Eehhh Mungu awasimamie karila majuku yenu
Kitaa ni shida kwa bestlooser Mama(rais)
Daa, umeongea kwa hisia sana. Mungu awasimamie kwakweli
 
Back
Top Bottom