HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika

Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita watu kazini?​


Mimi SIJUI waulize wenyewe
 
Mh.Waziri na N/w + Mh.Katabu (Psrs) kuweni kitu kimoja Kumpa Mama(rais) matumain anayoyataka kwa vijana wake kupata ajira!!!
Mngebonyeza buttorn la PDF data base(Mhagama alilotaka kuleta matumain kwa vijana kupata ajira) ata iwe tunaingia job mwenzi wa saba sawa ila tuishi kwa matumain kama tunaviongozi wenye hofu ya Mungu....
Eehhh Mungu awasimamie kwenye majukumu yenu....
Kitaa ni shida kwa bestlooser Mama(rais)
Au acha nisitie neno nisije nikaongea vibaya
 
Na saa 24 upo hapa uta purchase na maneno? Hii violence yako ni ghadhabu ya kutokuwa mkekani sasa unahitaji sana counselling ndipo uanze ku purchase.

Samba Mapangala katika kibao chake cha Dunia tunapia aliweka huu mstari " waongea kujenga ghorofa na HUNA KITU WEE, ACHA KIBURI NA MARINGO....".

Usiku mwema.
Mbona wee kitenge kutwa unakesha humu kujibizana, Kwan huko PSRS huna Kaz y Kufanya?
 
Mh.Waziri na N/w + Mh.Katabu (Psrs) kuweni kitu kimoja Kumpa Mama(rais) matumain anayoyataka kwa vijana wake kupata ajira!!!
Mngebonyeza buttorn la PDF data base(Mhagama alilotaka kuleta matumain kwa vijana kupata ajira) ata iwe tunaingia job mwenzi wa saba sawa ila tuishi kwa matumain kama tunaviongozi wenye hofu ya Mungu....
Eehhh Mungu awasimamie kwenye majukumu yenu....
Kitaa ni shida kwa bestlooser Mama(rais)


Wage bill imesaturate.
 
Tuone leo kama kutakua na pdf ndefuu ,second selection tulambe asali hata kavu
Watanzania ni wavumilivu sana,basi tu ni vile tumerithishwa Amani na upendo.ila wanasiasa sijui wanatuona vipi maana hawana useroius hadi kwenye vitu nyeti..hii agenda naomba kama tunaweza tudeal na wawakikishi wetu ndani ya Bunge hasa kuelekea usomwaji wa bajeti wa wizara husika tarehe 19 ili wawabane wahusika tofauti na hivyo itakuja kauli nyingine mpya.
 
Wewe upo upande gani bro😃 au ndo psrs wamekukanda intensively na red cad juu.
Yaan hausubir database wala placement yeyote. 😂😂😂.
Ah ah mbona mm nmla asali mkubwa kitambo ,sio kama nyie wazee wa TGS d
 
Mh.Waziri na N/w + Mh.Katabu (Psrs) kuweni kitu kimoja Kumpa Mama(rais) matumain anayoyataka kwa vijana wake kupata ajira!!!
Mngebonyeza buttorn la PDF data base(Mhagama alilotaka kuleta matumain kwa vijana kupata ajira) ata iwe tunaingia job mwenzi wa saba sawa ila tuishi kwa matumain kama tunaviongozi wenye hofu ya Mungu....
Eehhh Mungu awasimamie kwenye majukumu yenu....
Kitaa ni shida kwa bestlooser Mama(rais)
Shida Iko PSRS ambako Kuna bureaucracy kuanzia usaili, kuchakata watainiwa, kuwa pangia watu vituo vya kazi, kuweka watainiwa kwenye database ku (mysqli_fetch) watu kwenye database.

Nakila mchakato Kuna posho za hapa na pale, aliyakuwa vijana huku kitaa wanalia, ila wao PSRS kilicho muhimu kwao first of all things 👉posho ikae mezani kwanza
 
Mwifwa happy birthday brother. What a good way to celebrate your first birthday kwenye pipa la asali.

All good things your way, chief.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ahsante sana mkuu, nilikuwa busy kidogo kufuatilia mjengoni nione kama wataanza kuzungumzia kazi yetu, nikasahau kama leo ndio tarehe inayofanana na ile niliyoletwa huku kwenye hii Sayari.

Kwa mbali Kitila katia neno.

Bila shaka ahadi ya Mhagama nayo inaweza kufikiwa!
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ahsante sana mkuu, nilikuwa busy kidogo kufuatilia mjengoni nione kama wataanza kuzungumzia kazi yetu, nikasahau kama leo ndio tarehe inayofanana na ile niliyoletwa huku kwenye hii Sayari.

Kwa mbali Kitila katia neno.

Bila shaka ahadi ya Mhagama nayo inaweza kufikiwa!
HBD champ, kitila kagusia nini??
 
Back
Top Bottom