mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
sawa mkuuMkuu Unajua Tamisemi(MDAs&LGAs) ilikuwa inaendesha michakato ya Ajira yenyewe baadae Mh Bashungwa akaona yanayoendelea kule sio akaomba kibali utumishi isimamie usail.....
sawa mkuuMkuu Unajua Tamisemi(MDAs&LGAs) ilikuwa inaendesha michakato ya Ajira yenyewe baadae Mh Bashungwa akaona yanayoendelea kule sio akaomba kibali utumishi isimamie usail.....
Sasahv hawataki tuwatabirie wakijisikia tuu ndo wanashusha.Siku inaisha bila PDF tena khaa
Lakini siku haijaisha bado!!naona naleo wanakausha kuachia pdf ya bestlooser
Ikawa asubuhi ikawa jion siku ya Kwanza ya juma
nikweli afsa
Masta, Lin hiyo??? Psrs ipo tangu enzi za JK, TAMISEMI wanahusika na tawala za mikoa na serikali za mikoa na wala sio utumishi wa umma, wao wanaajiri waalim na watumishi wa afya kwa hospital za kwanzia ngazi za mikoa kushuka chini. Waswahili wanasema jitahid watu wasijue kama hauna akili kitu ambacho umefeliMkuu Unajua Tamisemi(MDAs&LGAs) ilikuwa inaendesha michakato ya Ajira yenyewe baadae Mh Bashungwa akaona yanayoendelea kule sio akaomba kibali utumishi isimamie usail.....
Mama(rais)angeimega hiyo Wizara ingekuwa inauwajibikaji mzuri sana
Sasa MDAs inaingiaje Tamisemi kamanda, au haujui maana ya MDAsMkuu Unajua Tamisemi(MDAs&LGAs) ilikuwa inaendesha michakato ya Ajira yenyewe baadae Mh Bashungwa akaona yanayoendelea kule sio akaomba kibali utumishi isimamie usail.....
Mama(rais)angeimega hiyo Wizara ingekuwa inauwajibikaji mzuri sana
Tamisemi then kwenye mabano MDAs na LGAs, tuna haki ya kuendelea kukandwa na psrs, kama mambo madogo hivi hatuelewiMkuu Unajua Tamisemi(MDAs&LGAs) ilikuwa inaendesha michakato ya Ajira yenyewe baadae Mh Bashungwa akaona yanayoendelea kule sio akaomba kibali utumishi isimamie usail.....
Mama(rais)angeimega hiyo Wizara ingekuwa inauwajibikaji mzuri sana
Best looser nininaona naleo wanakausha kuachia pdf ya bestlooser
LGA wapo chini ya nani....Tamisemi then kwenye mabano MDAs na LGAs, tuna haki ya kuendelea kukandwa na psrs, kama mambo madogo hivi hatuelewi
Sio kila jambo mtu anajua, umefanya vema kumuelewesha ila ulipomalizia kwamba sijui hana akili na ajitahidi watu wasijue, hapo umekosea.Masta, Lin hiyo??? Psrs ipo tangu enzi za JK, TAMISEMI wanahusika na tawala za mikoa na serikali za mikoa na wala sio utumishi wa umma, wao wanaajiri waalim na watumishi wa afya kwa hospital za kwanzia ngazi za mikoa kushuka chini. Waswahili wanasema jitahid watu wasijue kama hauna akili kitu ambacho umefeli
database mkuu, bdo upo champ nikajua ukobize na job training
Tamisemi wanahusika na LGAs tuLGA wapo chini ya nani....
M-inistries; Afya, Elimu, Nishati etc
D-epartments; MSD, MNH, NIMR, etc
A-gency, TARI, eGA,Tanroad etc
Ukiachana na M
hao wengine wanaita utumishi usail!!!
Ukiangalia wengi humu wanapangwa halmashauri ipo chini ya nani?
Tamisemi wanahusika na tawala za mikoa na serikali za mitaa tu, na sio majukum ya psrs, majukum ya psrs yapo chin ya wizara ya utumishi na utawala bora, hata hao watu wa halmashauri vibali vya ajira vinatoka wizara ya utumishi na utawala bora na sio utumishi, so bashungwa hakua na effect yeyote kwenye ishu za utumishiLGA wapo chini ya nani....
M-inistries; Afya, Elimu, Nishati etc
D-epartments; MSD, MNH, NIMR, etc
A-gency, TARI, eGA,Tanroad etc
Ukiachana na M
hao wengine wanaita utumishi usail!!!
Ukiangalia wengi humu wanapangwa halmashauri ipo chini ya nani?
Wanangu tumepoa zetu kombe la shirikisho hatuna mudanaona naleo wanakausha kuachia pdf ya bestlooser
Bestloosers tunaishi kwa matumaini tu, unaweza kuta na huu mwez unakataWanangu tumepoa zetu kombe la shirikisho hatuna muda
Matmaini yataendelea mpk pale utakapo pata asali au tusikie tamko kuwa zile1700+ hazipoBestloosers tunaishi kwa matumaini tu, unaweza kuta na huu mwez unakata
UNCLE ni bureaucracy ndio inayo ifelisha PSRSKwanini sasa waite watu kwa kudonoa donoa