Kwa porojo tuu, aaah! Si haba haujambo. Mungu akuone maana inaonesha umejaa hasira sana.Ngoja TU hack hiiPSRS database tuifute yote tuanze upya kujisajili
Sio kwenye sambili had satatu usikuMida ya pdf hii....
[emoji1][emoji1][emoji1], tunahitaji huruma ya Mh. RaisDah ujobless noma...vijana wanashinda kwenye web ya psrs kutwa kuchwa
Ilikua pdf ya kuzugia kwa waziri mpyaItakuwa jana IT wa psrs alijichanganya nini pdf la leo akalitoa jana halafu usiku..[emoji1][emoji1]
Sent using Jamii Forums mobile app
Uncle tulia , Sema Nina mpango waku purchase workstation yenye nguvu Kwa ajili ya vitaasisi kama vyakwenuKwa porojo tuu, aaah! Si haba haujambo. Mungu akuone maana inaonesha umejaa hasira sana.
Kitenge akisoma text yako anakucheka TU Yan 😂tunataka pdf vijana tunatesekaaa
Wewe upo upande gani bro😃 au ndo psrs wamekukanda intensively na red cad juu.Kitenge akisoma text yako anakucheka TU Yan 😂
Wow hongera snUwiiii jamani asante sana Mungu wangu[emoji120].
Guys kumbe pdf la juzi nilipata yani leo kuna mtu kanipigia ndo ananiuliza naenda lini dom kufata barua.
Pdf ikitoka i always search for kada yangu only but kumbe nimepangiwa kitengo kingine ambacho kinarelate na nlichofanyia interview.(but a bit higher[emoji39])
Am still in shock[emoji2296]
kitaa njaa kalii sanaWewe upo upande gani bro😃 au ndo psrs wamekukanda intensively na red cad juu.
Yaan hausubir database wala placement yeyote. 😂😂😂.
Mwamba kavurugwa na psrs hadi asomekiWewe upo upande gani bro😃 au ndo psrs wamekukanda intensively na red cad juu.
Yaan hausubir database wala placement yeyote. 😂😂😂.
htr sana.kitaa njaa kalii sana
nina wasiwasi atakuwa alitolewa kwenye makundi.😂😂😂Mwamba kavurugwa na psrs hadi asomeki
Maana hana jema, unaweza kuta psrs walimpaga red card kabisanina wasiwasi atakuwa alitolewa kwenye makundi.😂😂😂