Project Engineer
JF-Expert Member
- Aug 27, 2019
- 3,578
- 6,103
ConnectionKa apply Kwa degree holder
ConnectionKa apply Kwa degree holder
Iki chuo kipo GAMBOSHI😂😂😂Milioni 3, Posho ya Nyumba laki7, Posho ya Umeme/ maji laki4, Posho ya mavazi laki3,
Jumla 4.4m
Sema Hawa CPA Wana madili mengi, miaka 2 TU ana ndingaIla kwa CPA ana afadhali kuliko afisa Utumishi Mwenye 700,000/-,
Daah!Nukuu ya leo:
"Mkeka wa mchongo ni ule ambao jina lako halipo"
😀😀😀😀😀Nukuu ya leo:
"Mkeka wa mchongo ni ule ambao jina lako halipo"
Simba Popote ulipo mjini Dodoma tembelea Leo PSRSTuone leo kama kutakua na pdf
muhimu sana hiiHakuna mwenye speech ya Rais baada ya uapisho wa mawaziri?
Pdf lipo njianiTarehe 3 leo Mwezi wa Nne kwa wale waliofanya Oral ya CPB imetimia miezi miwili Now Sekretarieti ya Ajira
Maana sio kawaida psrs kutoa PDF ya placement weekend tena jumapili usiku, lazima kuna kitumuhimu sana hii
Na pages 1500, ingekua hivi Twitter, I'm sure lazima kungekua na response ya haraka sanaHatimaye uzi umefikisha 30K posts. Vijana wa Tanzania swali letu ni lile lile.... Mungu atusaidie katika hili.
Sent using Jamii Forums mobile app
AmenHatimaye uzi umefikisha 30K posts. Vijana wa Tanzania swali letu ni lile lile.... Mungu atusaidie katika hili.
Sent using Jamii Forums mobile app
Uzi ukifika posts 35k Sekretarieti ya Ajira tunaomba mdondoshe pdf la database vijana wafurahiHatimaye uzi umefikisha 30K posts. Vijana wa Tanzania swali letu ni lile lile.... Mungu atusaidie katika hili.
Sent using Jamii Forums mobile app
Website pendwaWebsite yetu pendwa haifunguki kabisa Leo. Bila Shaka Kitenge atacheka leo