Trinity
JF-Expert Member
- Jul 20, 2017
- 1,896
- 3,667
Ulifanya LGA kada ipi?Sijalamba mkuu labda pdf ijayo,leo wametoa wawili tu. Yan huu mwendo wa kudokoa hadi wamalize sjui lini[emoji2356]
Ulifanya LGA kada ipi?Sijalamba mkuu labda pdf ijayo,leo wametoa wawili tu. Yan huu mwendo wa kudokoa hadi wamalize sjui lini[emoji2356]
Kama mm mkuu tarehe haijatajwa ila naona pale wapo[emoji848]. Japo sijafatlia majina yaoHivi placement ikijumuisha watu wa kada uliyofanya nao usaili na tarehe ya usaili haijatajwa kwenye tangazo inamaanisha nini? Au ndio wanatoka kanzidata.
Rejea placement ya leo internal auditor II na Accountant grade II.
utapata mkuu, halafu pdf za sahizi ni nzito balaaSijalamba mkuu labda pdf ijayo,leo wametoa wawili tu. Yan huu mwendo wa kudokoa hadi wamalize sjui lini[emoji2356]
Inaleta sintofahamu.Kama mm mkuu tarehe haijatajwa ila naona pale wapo[emoji848]. Japo sijafatlia majina yao
Amen[emoji120]utapata mkuu, halafu pdf za sahizi ni nzito balaa
Hata kwa upande wetu naona kuna mtumishi mmoja ameitwa wa kada yetu lakini tarehe sio hiyo. Huenda ametolewa aidha database au atakuwa ametoka kwenye interview ya tarehe 13 February, 2023.Kama mm mkuu tarehe haijatajwa ila naona pale wapo[emoji848]. Japo sijafatlia majina yao
Kuna position hazipo kwenye tarehe Ila sio za database, ni interview za mwez February, evidence nnazo Ila siwez kuziandika hapa. Hakuna mkeka utaokuja full na majina yote yanayotosheleza nafasi zilizotangazwa mfano MDAs na LGAs kwa post ya Accounting officer II zilikua nafasi 100, usitegemee siku mkeka utatoka wa majina 100, ni mwendo wa kudonoa, na neno data base halitokosekanaKama mm mkuu tarehe haijatajwa ila naona pale wapo[emoji848]. Japo sijafatlia majina yao
Next pdf iliyoshiba ijumaapdf za sasa za kiume ,ndefu balaa . hongereni PSRS ,one day yes
Mkuu your turning is coming its matter of time, mdogo mdogo asali inamegwa, the next is well.....Mungu ni mwemapdf za sasa za kiume ,ndefu balaa . hongereni PSRS ,one day yes
Yeah naona hivo. Sa sjui wanaopangiwaga wa kwanza ndo high marks[emoji848]Kuna position hazipo kwenye tarehe Ila sio za database, ni interview za mwez February, evidence nnazo Ila siwez kuziandika hapa. Hakuna mkeka utaokuja full na majina yote yanayotosheleza nafasi zilizotangazwa mfano MDAs na LGAs kwa post ya Accounting officer II zilikua nafasi 100, usitegemee siku mkeka utatoka wa majina 100, ni mwendo wa kudonoa, na neno data base halitokosekana
Mkuu, kama nakuelewa hivi. Kuna ukweli fulani hivi nauonaKuna position hazipo kwenye tarehe Ila sio za database, ni interview za mwez February, evidence nnazo Ila siwez kuziandika hapa. Hakuna mkeka utaokuja full na majina yote yanayotosheleza nafasi zilizotangazwa mfano MDAs na LGAs kwa post ya Accounting officer II zilikua nafasi 100, usitegemee siku mkeka utatoka wa majina 100, ni mwendo wa kudonoa, na neno data base halitokosekana
mwanangu balozi thanksMkuu your turning is coming its matter of time, mdogo mdogo asali inamegwa, the next is well.....Mungu ni mwema
Mkeka mwingine lin boss
Hapana sidhan kama high marks, ni matter of chance, yan had dakika hii kila mtu fungu lake lipo tayari sema ni taratibu tu ndo hazijakamilika(michakato), rejea post za Accountant II, wa mwanzo kutoka walipangiwa VETA wengine halmashauri next wakaja pangiwa TPDC,Yeah naona hivo. Sa sjui wanaopangiwaga wa kwanza ndo high marks[emoji848]
November bado sana watu wa Accounting II na auditor II wanawachukua kwa kudonoaNaona nov zote zishaisha
Sipingi boss,wacha tuisubr IjumaaIjumaa
Hapana sidhan kama high marks, ni matter of chance, yan had dakika hii kila mtu fungu lake lipo tayari sema ni taratibu tu ndo hazijakamilika(michakato), rejea post za Accountant II, wa mwanzo kutoka walipangiwa VETA wengine halmashauri next wakaja pangiwa TPDC,